"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครเป็นคนไปจองที่ 1 ตำแหน่งเนี่ย.. ไวเหลือเกิน ...
ผมก็นั่งอ่านดูท่าที่เค้าอยู่ ... ใครไปจองเนี่ยทำเอาตกใจหมดเลยนะ...
อ่านกฏกติกาแล้วมันยังไม่นิ่งและมีบางอย่างเราทำไม่ได้นะครับ
ทั้งเรื่องสนาม ค่าใช้จ่าย แต่ทั้งหมดก็อาจเปลี่ยนแปลง
ก็ขอขอบคุณท่านที่ไปจอง... รัก HCC จริงเลยนะเนี่ย
http://www.pantip.com/cafe/supac ... 96925/S9396925.html
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮียเว้งครับ...
รบกวนอีกเช่นเคย ฝากโทรตาม แวน เอ็ก เอ เก้ หน่อยนะครับ... ฝากบอกด้วยว่า
แข่ง 10 โมงเช้านะครับ อิอิ

ขอบคุณครับเฮีย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์นี้ห้ามพลาดนะครับ นัดสำคัญ... HCC กับ BMW แข่งขันเวลา 10.00น.
ช่วยมากันก่อนนะครับ สัก 9.30 น. จะดีมากๆ...

แล้วเจอกัน HCC สู้

พรุ่งนี้ไปโคราช เจอกันวันอาทิดเช้าตรู่....เฮ้ออออออ
หวังว่าคงไม่ไปเก้อกันนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 24/6/2010 21:32

ไปไกลนะเนี่ย คนแกรมมี้ของเราไปถ่ายแบบไกลเลยนะครับ

เออ นึกออกพอดี เทลหายไปเลย... ไม่รู้เป็นไงบ้าง อาทติย์ที่ผ่านมาดันตะโกนมาก
ความดัน.. มันขึ้นสมองหรือเปล่าเนี่ย...

หายไวๆ นะครับ (แต่ผมชอบ มาม่า)

เดี๋ยวจะทริปให้หมดเลย......... เด็กอ่อนพวกนี้
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 25/6/2010 22:13

5555555++++++++
เหมือนคุณครู ประถมมาห้ามเด็กทะเลาะกันเลย ตลกดี...........

มีรองเท้ามาปล่อย ค้าบบ
Lebron Ambassador II 10 UK สีแดงครับ ใส่ครั้งเดียว

ฝากด้วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 26/6/2010 13:25

ช่วยกันทำมาหากินหน่อยครับ.. แต่ว่า พ่อค้าขายหมูหายหน้าไปเลย...
ท่าจะโดนกระชับวงล้อม อิอิ

แล้วผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ
c-wab โพสต์เมื่อ 27/6/2010 18:12

ขอทษทีนะเทล พอดีผมยังไม่ได้เมมเบอร์ใครเลย เลยไม่ได้โทรไปบอก
ผลสรุป ซิตี้ชนะ 46 - 31 ครับ

ดีใจด้วยครับ HCC สู้ๆครับ
kajOob13 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 09:21

ขอบคุณครับ... ทีมฟุตบอลก็ชนะเยอะนะครับ สู้ๆ... สงสัยทั้งฟุตบอลและบาสต้องสรุปผลงาน
และทำเป็นเล่มไปตามหาสปอนเซอร์อย่างจริงจังกันดีกว่าครับ

ไปจบรายการทั้งบาสและบอลเรามาคุยกันดีกว่าเนอะ

เซงเลยมะวาน อดไปเล่นท่าทรายเลยง่าาาาาา โทหาพี่แมนเป ...
jaoacity โพสต์เมื่อ 28/6/2010 14:20

โทษทีโอ๋ พอดีวิ่งอยู่ในสนามกับพวกเพื่อนๆ ที่เล่นกันในท่าทรายนั่นแหล่ะครับ... เลยไม่ได้รับสาย

สนามท่าทรายทำใหม่ดีมาก พื้นสนามสวยงามมาก พื้นหนึบดีมาก... ไว้เราไปติดต่อซ้อมบาสกันดีกว่า

เป้ครับ ฝากถามให้ทีว่า ถ้าวันอาทิตย์ เราไปเล่นตั้งแต่บ่ายสองได้หรือไม่ เราจะได้เลือกซ้อมกัน
วันอาทิตย์ตอนบ่ายสอง พอบ่าย 4 ก็เล่นทีมกับคนแถวนั้นเลยครับ

ค่าสมัคร 40 บาทต่อปี (ย้ำว่าต่อปี) ผมสมัครเรียบร้อยแล้ว.. เสียดายนิดเดียวคนเยอะต่อคิดนาน
และเวลาเล่นก็น้อยไปหน่อยให้แค่ 2 ชม. ต่อรอบวัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host