"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่านัดนี้นะหัวใจอยู่ที่ป้องกันเลยครับถ้าเค้าทำแต้มได้ยากเท่าไหรนะเรามีโอกาสชนะ  ดูจากแข่งคราวที่แล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 17/6/2010 15:41

เยี่ยนมากครับ.. เราเคยไปไกลถึงไหน.. แต่ทุกครั้งให้คิดถึงจุดเริ่มต้นที่พาเรามาได้..
จากนั้นเดินอย่างมีประสบการณ์ เราก็จะเดินต่อไปได้อีกครับ

ตั้งใจเต็มที่นะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาการผมดีขึ้นมากแล้วนะครับทุกคน

มีมึนบ้างบางครั้ง อาทิตย์นี้จะพยายามไปนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 17/6/2010 16:39

ยังก็ก็รักษาตัวดีๆ กินของดีๆ นอนพักผ่อนด้วย (อย่าดูบอลดึก อิอิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โธ่...กบฎ ปากยังดีเหมือนเดิมเลยนะเมิงงงงงงงงงงงงงงง
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 17/6/2010 19:08

อันนี้ ฮา นะเนี่ย อิอิ

เฮียเว้งครับ (และทุกท่าน)
พอดีโทรศัพท์ผมเสีย (เสียจริงๆ เลย) ตอนนี้ผมไม่มีเบอร์ใครเลยนะครับ
เดียวอาทิตย์นี้ผมไปขอจดเบอร์โทรจากเฮียเว้งหน่อยครับ รบกวนเฮียเอากระดาษจดเบอร์ใบนั้นมาด้วยนะครับ

ปล. เฮียครับ ผมฝากโทรตาม แวน (บอกแวนตาม X มาด้วย) เอ เก้ มาด้วยนะครับ
อย่าลืมเรื่องเวลานะครับ เพราะมันแข่งเช้า คู่ที่ 2... ขอให้ทีมเราเล่นได้ดังใจต้องการ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 19/6/2010 09:51
พี่แมน ค้าบบบ ไอ้ความเห็นนั้นมันมาเอามาจากเว็บ Jazz club คร้าบบ
เขาพูดถึงที่เค้าจะเจอกะเราอ่ะค้าบ

ส่วนหัว ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 18/6/2010 15:51

โทษทีนะครับติ เรื่องความเห็นของทีมบ้านอื่นนั้น ผมไม่เคยไปดูหรือคัดคอกใครมานะครับ...
แต่อยากให้ติ ลบโพสต์นี้ออกด้วยครับ (ถ้าโทรศัพท์ผมไม่หาย ผมโทรหาติแล้วครับ)
เพราะไม่อยากให้พูดถึงบุคคลที่กำลังจะแข่งขันบนนี้ รวมทั้งแสดงออกมาว่าเราจะเล่นไงด้วย
บอร์ดนี้มันโอเพ่นนะครับ

ปล. การจะพูดถึงบุคคลที่ 3 ต้องคิดให้ดีครับ อย่าลืมว่าก็มีคนเฝ้ามองบอร์ดนี้ด้วยเช่นกัน
ทุกครั้งผมก็จะคอยเฝ้าดู ถ้าโพสต์ไหนดูไม่ดี ผมก็โทรหาเจ้าตัวให้ลบเช่นกัน
ใครมีเบอร์ติ โทรแจ้งติให้ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 21/6/2010 13:54
เมื่อวาน แวนใจร้อนเองไม่งั้นก้ น่าจะชนะล่ะครับ

แวนแจ้งว่าวันที่ 3-4 july แวนติดไป ตจว นะครับ ไม่ว่างจริงๆ TT ...
ต้นฉบับโพสโดย BRABUS เมื่อ 21/6/2010 11:45

ขอบคุณมากครับ ฝากบอกแวนด้วยว่า "ขอบคุณมากๆ ที่ช่วยแจ้งกันให้ทราบและพยายามมาช่วยทุกนัดครับ"
เราจะพยายามชนะให้ได้มาฝากแวน

ว่าแต่ บาบัสนิ มันล้อแม็กที่เค้านิยมไปใส่รถเบนซ์ป่ะ คุ้นๆ

ความผิดข้าน้อยเองครับ นัดเจอ Jazz ต้องขอโทษทีนะครับทุกๆท่าน ^^
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 21/6/2010 08:59

น้ำมีขึ้น มันก็มีลง ... สู้ๆ ต่อไปนะทอม หรือว่าจะให้เอาสาวๆ มาเชียร์ อิอิ
เดียวจัดให้... สาวเทียมมีเยอะ ในโกดังมีเพียบ อิอิ

เพิ่งรุว่าพี่แมน สะสมของแบบนี้
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 21/6/2010 15:16

แย่แล้วเรา.. เบียร์เลยจับได้เลย อิอิ

ตุ๊กตายางของเป้ เป้ฝากบอกว่าคืนด้วยคับพี่แมน ยืมไปนานแล้ว ตาผมยืมต่อ กร๊ากกกกกกกกกกกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 21/6/2010 17:26

แย่ละ.. เรื่องมันไปกันถึงตุ๊กตายางเลยหรือนิ ... โอ้ววววววววววววว แต่ของที่บ้านเป็นรุ่นญี่ปุ่นนะ สูโข้ยยยยยย
(ไปกันใหญ่แล้วววววววววววว)

ปล. รูปรอนิดนะครับ พอดีพรุ่งนี้มีประชุมท่าจะทั้งวัน คืนนี้ขอย่อรูปก่อน... เดียวไปอัพโหลดที่ทำงานเร็วกว่าบ้านเยอะ

ลงรูปสัปดาห์ที่ 3 ให้แล้วนะครับ ระหว่าง Hondacity กับ Jazz
เสมอกันไปด้วยคะแนน 50 ต่อ 50
ตามลิงค์ไปเลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=4

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host