"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์นี้ติดงาน...หาคนแทนไม่ได้เลยครับ
แต่อาทิตย์ต่อ ๆ ไปไม่น่ามีปัญหาครับ
สู้ ๆ นะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย A_City เมื่อ 10/6/2010 07:28

รับทราบครับ.. ทุกท่านพยายามกันเต็มที่ต่อไป...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เทลอาการดีขึ้นกว่าวันที่เราไปดูมากเลยพี่แมน
พลังฟื้นตัวซู๊ดยอดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 10/6/2010 20:55

เยี่ยมเลยครับเทล สงสัยเป็นมนุษย์ดาวไซย่าแน่ๆ เลย... นิ ถ้าหายกลัยมาสมบูรณ์
จะมีพลังความสามารถเพิ่มขึ้นอีกขั้นนะเนี่ย (บ้าการ์ตูนมากไปหน่อยอิอิ)

เดียวจะไปเยี่ยมเทลต่อนะครับ แล้วจะเอาคำว่า "ชนะ" ไปฝากอีก...

สู้ๆ เทล .. พวกเราคือ HCC
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันพรุ่งนี้แข่งบ่ายสองโมงนะครับทุกท่าน ไปดูคู่อื่นแข่งก่อนก็ได้นะครับ ไปก่อนเที่ยงมีข้าวไปฝากทุกคน อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 12/6/2010 10:48

เฮียเว้งครับ มีข้าวกลางวันด้วยหรือ... แต่นี้ไปด้วย มีชุดข้าวกล้องให้คลับอื่นๆ อิจฉาอีกแล้ว อิอิ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ... ขอบคุณล่วงหน้าครับ

พวกเรา วันนี้ได้คุยโทรศัพท์กับเทล เทลกลับบ้านแล้วนะครับ...
อาการดีขึ้นหมอให้กลับบ้านแล้ว (หมอกลัวเทลไม่ได้ดูบอลโลก อิอิ)
เดียวพรุ่งนี้แข็งเสดไปหาเทลที่ห้องกันดีกว่าพวกเรา (แต่เทลบอกว่าต้องโทรบอก
เค้าก่อนนะ เพราะเทลอาจจะกลับไปรักษาตัวที่บ้าน)

มะเช้าเล่นบาส เจอพี่เอก พี่เอกบอกว่า พี่เทลกวนตีนได้ตามปกติแล้วและพักอยุ่ที่บ้านใน กทม อิอิ อัพเดตๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/6/2010 09:19

55555555++++++++
ยักษ์ใจดีเราแข็งแรงไวมากๆ ... ใจเย็นๆ นะครับเทล ค่อยๆ รักษาทำกายภาพบำบัดช้าๆ เดียวก็แข็งแรงหายไวครับ

สู้ๆ HCC

วันนี้ HCC ชนะ Camry นะครับ แต่เดียวจะมาลงรายละเอียดและรูปภาพให้ครับ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 16/6/2010 13:56

เอารูปสัปดาห์ที่ 2 ลงให้แล้วนะครับ... ขอโทษที่ลงช้า งานผมเยอะมากเลยครับ จะบ้าตาย
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

สู้สู้ขอให้ชนะนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย iJaDe เมื่อ 16/6/2010 11:29

ดีใจจังเจตมาแล้ว.. เจตว่างๆ ก็มาคุยกันทางนี้บ่อยๆ นะครับ
จะได้สื่อสารกันและไปเล่นบาสกันครับ

POPEYE วันอาทิตย์มารับด้วยนะเพื่อน อยากไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 14/6/2010 22:58

เทลอากาศมันร้อนนะ แล้วก็นั่งตลอดเลย.. จะมีผลกับร่างกายหรือเปล่า เพราะไม่มีที่นอนได้
เป็นห่วงครับ... แต่เทลมา เราก็มีกำลังใจเพิ่มอีก 100% ครับพี่น้อง

ช่วงนี้เช้ายกเหลกดันพื้น เย็นฟิตเนสและก้วิ่ง อยากฟิตเตมที่ แต่กัวล้าก่อนจังเรย 555555 ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 17/6/2010 09:35

การซ้อมเป็นเรื่องดี.. แต่ควรมีปฏิทินหรือตารางเวลา.. เพื่อให้กล้ามเนื้อได้พักผ่อน
การซ้อมมากเกินไปทำให้เหนื่อยล้า ไม่สดชื่้น และที่สำคัญอาจเกิดอาการ ไม่กระหาย...
ในการอยากจะเล่น... ต้องระวังด้วยนะครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host