"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการดีขึ้นค่ะ เอาสายที่ระบายเลือดที่เสียจากการผ่าตัดออกแล้วค่ะ

ทานข้าวน้อยค่ะแต่น้ำเยอะมากๆๆๆ  ไม่แน ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/6/2010 19:59

เป็นข่าวที่ได้ฟังแล้ว ดีมากกกกกกกกกกกกกก ครับ
เทลอาการดีขึ้นเร็วมาก เป็นอะไรที่รู้สึกดีมากๆ ครับ ... สมกับที่เป็นเทล
หายไวๆ นะเทล...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะพี่แมน

พรุ่งนี้ไปเยี่ยมพี่เทลเด๋วนุ้ยบอกพี่เทลหั้ยค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/6/2010 20:02

นุ้ยก็ดูแลตัวเองด้วยครับ... เทลอาการดีขึ้นแล้ว... ไม่ต้องวิตกกังวลมากแล้ว อย่าเครียดมากครับ
(เห็นวันไปเยี่ยมดูท่าทางเครียด กินไม่ค่อยได้)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่าน
ตอนนี้ย่อรูปอยู่ เดียวพรุ่งนี้ (มั้ง) เอารูปขึ้่นให้...
แต่ตอนนี้เริ่มง่วงแล้ว ประชุมกับงานทั้งวัน ชักง่วงแล้วววววววววววววววววววว

คุณสิคับ..ตอนนี้คุณสิติดเงินคลับอยู่240บาทนะคับ
ค่าเกเตอร์เรต12ขวดในการแข่งขันแมตแรก
รบกวนโอนค่าใช้จ่ายใ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 7/6/2010 21:48

55555555555555555555555555555+++++++++++++++
5555555555555555555555555555++++++++++++++++
555555555555555555555555555+++++++++++++++++

มาแล้วครับ ภาพบาสเกตบอล ตามลิ้งก์ด้านล่างไปเลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ไปกินข้าวก่อนนะ บ่ายมีประชุมโต๊ะกลมอีกแล้ว

เรื่องชุดไม่เห็นทีมไหนใส่สีแดงเลยยกเว้นทีมเรา
ทีนี้ก็อยู่ที่พวกเราแล้วว่าจะเอาชุดใหม่กันรึเปล่า
แต่ผม ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 7/6/2010 22:36

ก็มีเหตุผล ศาลคิดว่าฟังขึ้นอยู่...
งั้นจะเอาไงกันครับพี่น้อง จะตัดใหม่หรือไม่ตัด ถ้าดูแล้วว่าไม่ซ้ำ ก็ยังไม่ต้องตัดก็ได้...
เอาตามเหตุผลที่ ติ เสนอมาก็ได้นะครับ

ตกลงชุดใหม่ ยังไม่ต้องเอานะครับ กัปตันแมนสั่งเบรค ชั่วคราว [มายได้ค้างคืน] ใครจ่ายตังแล้ว ก็แล้วกันไป[ มา ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/6/2010 17:14

แบบนี้เค้าเรียกว่า "งานเข้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา" อิอิ

คืนนี้น้องนุ้ยจะมารายงานข่าวดีอะไรให้พวกเราฟังมั้ยน้อ... สู้ๆ นะครับเทล
(ผมก็ต้องทำงานดึกเหมือนกันคืนนี้ สู้ๆ ครับ)

คืนนี้พี่เทลออกจาก ICU แล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/6/2010 20:32

หายไวๆ นะครับเทล (แต่มาม่าก็อร่อยนะ) ... แต่ยังไงรายการ carclub จะเอาแชมป์ไปฝาก

เฮียเว้งครับ
ผมรบกวนเฮียเว้ง โทรแจ้ง แวนกับเอ ให้หน่อยนะครับ เรื่องเวลาแข่งอาทิตย์นี้
และฝากบอกแวนว่าตาม X มาให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับเฮียเว้ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host