"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
http://www.u-basketball.com/board/index.php/topic,16591.0.html

อันนี้ฝากให้พี่แมนครับ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 24/5/2010 19:44

ขอบคุณครับเทล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาย้ำอีกรอบ.. (แก่แล้ว อิอิ) วันเสาร์และอาทิตย์ที่ 29-30 พค. นี้
ซ้อมบาสที่ TOT เวลา 14.00-16.00น (บ่าย 2 ถึง บ่าย 4)
มาก่อนครึ่งชม. ได้ก็ยิ่งดี มาก่อนได้เล่นก่อน เอาให้คุ้ม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์ ไปเล่นด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 26/5/2010 09:45

ว้าวๆๆๆ ว้าวววววววววววววววว.... มาแล้ว มือจ่ายที่เรารอคอย..
(ยิ่งรวยยิ่งจ่าย ชอบจริงๆ เลย อิอิ)
มาโชว์หน่อยนะ จะให้ดีก็มาประจำ กทม. ดีกว่า อิอิ..

ใครมีญาติอยู่เมื่องนอกบ้างครับ อยากซื้อคู่นี้ฝากกลับมาจังเลยยยยยยยยยยยย
http://cgi.ebay.com/Nike-Kobe-IV ... hash=item3a5b20b565

(ตอนนี้ได้แต่ดูไปก่อ่น อิอิ)

ถามหน่อยจิ .. ประเทศจีนขึ้นชื่อเรื่องของ Copy แต่อยากถามว่า รองเท้าบาสของแท้ๆ
มันก็มีขายเหมือนกันใช่ป่ะ แล้วต้องซื้อเฉพาะที่ห้างหรือศูนย์ไนกี้ใช่ป่ะ พอดีจะมีญาติไป
แล้วมันถูกกว่าฮ่องกงมั้ย หรือฮ่องกง เรื่องรองเท้าบาสถูกสุดในแถบเอเชียนี้

วันเสาร์งานเข้า ต้องไป ชลบุรี ตอนเช้า จะพยายามกลับมาให้ทันนะคราบ ทุกๆท่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 26/5/2010 22:24

ขับรถกลับก็ระวังด้วยนะครับ ถ้ามันอันตรายมากต้องทำความเร็วมาก็มาวันอาทิตย์ได้นะครับ
เอาความปลอดภัยและสะดวกต่อตัวท่านด้วยนะครับ

เอ่อ ผมรู้จักคนจีนครับ พี่แมนเค้าบอกว่าราคารองเท้าบาสของแท้ที่นั่นแพงกว่าบ้านเราอีกครับ
ถ้าของปลอมนี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 27/5/2010 11:38

ขอบคุณหลาย แต่แปลกดีนะ ทั้งๆ ที่ NBA มาเปิดการตลาดในเอเชียโดยเอาจีนเป็นที่ตั้ง
มันน่าจะเอารองเท้าบาสไปขายไม่แพงนะ แต่ก็ช่างมันเถอะ อิอิ...

เสียดายไม่ได้มาเจอกันเลย... ลีลาบาสท่าประทับใจยิ่ง...

ปล. เดียวโทรหาดีกว่า จะถามเรื่องอื่นของจีน อยากเอาของมาขาย อิอิ

ทาง คุณ POP Camry โรหาเบีย มะเช้า เค้าบอกว่า วันอาทิตย์ เค้ามีลงทีมกับ ACT เราจะย้ายเวลาไปซ้อมร่วมกับเค้าไหม หร ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 27/5/2010 16:39

ความเห็นผมคือ เราซ้อมวันเสาร์นี้ แล้วดูว่า จะมีอะไรที่เป็นแบบฝึกหัดให้ทำวันอาทิตย์มั้ย .. ถ้ามีเราซ้อมเราเองวันอาทิตย์ดีกว่า
แล้วเราค่อยไปนั่งดูเค้าซ้อมกันเพื่อดูตัวทีมชาวบ้านแล้วกัน เพราะถ้าคิดอีกแงมุม อีกอาทิตย์เดียวจะแข่งแล้ว เราไม่น่าไปเล่น
เพราะถ้าเกิดมีอุบัติเหตุหรือเจ็บขึ้นมาจะไม่คุ้มนะครับ (ตามหลักสากล ว่าไปนั่น อิอิ)

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 29/5/2010 09:46

บ่ายสองนี้ระเบิดความมันพร้อมกันที่ TOT (คล้ายโรงหนังเลยแหะ พร้อมกันทุกโรงภาพยนตร์ อิอิ)

ระหว่างนี้นั่งดู NBA ไปก่อนนะ คู่ Celt. กับ Old (ท่าทาง Old จะแพ้นะเนี่ย)

กลับมาโพสต์ก่อนเพื่อน อิอิ (บ้าไปแล้ว)... วันนี้สนุกมาก ชอบการซ้อมแบบนี้ละ ชอบๆ
ทุกคนอย่าลืม เก็บไปคิดก่อนนะครับ ว่าเราทำอะไรไปบ้าง ต้องทำอะไรบ้าง

พรุ่งนี้เจอกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host