"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สีเสื้อ ผมขอโหวต (อะไรดีหว่า รักพี่เสียดายน้อง)...

สีขาว และสีน้ำเงิน ตามลำดับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ้งข่าว!!!

รองเท้าAdidas Ts Supernatural Creator สีออลสตาร์ของดไวท์สีน้ำเงิน และของโรสสีแดงและดำลด30%

ที่ช๊อป adidasทุกสา ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 19/5/2010 10:18

ขอบคุณครับ ... แต่ตอนนี้คงไปไหนไม่ได้แล้ว ... มีการปิดถนนที่แยกแคลาย ตรงข้ามศาลากลางจังหวัดนนทบุรี T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ้งทุกท่านโปรดทราบ
เนื่องจากเหตุการณ์บ้านเมืองไม่สงบ... และผมได้จองสนามซ้อมบาสที่ TOT ไปแล้ว
คือ วันอาทิตย์ที่ 23 พค เวลา 14.00-16.00น (บ่าย 2 ถึงบ่าย 4)
ยังไงอยากให้ทุกท่านเคลียร์วันนี้ให้ว่างเพื่อไปซ้อมบาสก่อน.. แต่ถ้าหากเวลาผ่านไป
จนถึงวันอาทิตย์นี้แล้ว เหตุการณ์การเดินทางไปสงบ หรืออันตราย...
ก็จะขอยกเลิกการซ้อมบาสนะครับ... ยังไงก็ติดตามข่าวและบนบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับทุกท่าน
แมน

สรุป ได้หมายเลขครบหมดแล้วนะครับ
ฝากเทลประสานงานต่อให้ด้วยครับ.. แต่มีข้อสงสัยเรื่องขนาดของเสื้อครับ
มันจะเป็นยังไงบ้างหรือครับ...
1. ทอม 8
2. เอก 9
3. เบียร์ 23
4. สิ 14
5. เป้ 7
6. ป้อกกี้ 15
7. เทล 13
8. ป้อบอาย 12
9. เฮียเว้ง 44
10. แมน 19
11. เอ 6
12. ติ 11
13. แวน 10
14. โอ๋ 17
15. เก้ 4

มีปัญหาอินเทอร์เน็ตที่บ้าน แต่คอยโทรกับเบียร์และคนอื่น รับทราบทุกข้อมูลบ่ายนี้เจอกัน

ไม่ได้เข้ามานาน(มาก)...สมาชิกทีมบาสเยอะจริง ๆ ครับ อิอิ
วันนี้อยากไปเล่นบาสด้วยจริง ๆ ครับ ...แต่ติดที่จะต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย A_City เมื่อ 23/5/2010 09:35

พ่อลูกอ่อนของเรา... ยังไงกลับจากจีนแล้ว วันเสาร์-อาทิตย์นี้ มาซ้อมบาสกันนะครับ

แงๆๆๆ Hyperdunk Low สีเหลือง ที่ Outlet ญี่ป่่นไม่มี.. ฝากเพื่อนซื้อกลับมามือเปล่าเลย

ปล. มีใครใส่ Kobe iv เบอร์ 10 (หรือเพื่อนมี) ผมขอไปลองสวมหน่อยครับ
พอดีเจอสีถูกใจแต่มันเบอร์ 10 ....

ตกลงค่าชุด เท่าไหร่ครับ

บอกด้วยน้า....เดี๋ยววันแข่งผมคงไปเชียร์ครับ แต่ตอนนี้ขอส่งหมู-เนื้อ ก่อนเน้อ

ราค ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 23/5/2010 21:41

ขอบคุณมากครับสิ สำหรับน้ำใจที่มีต่อทีม... นี่แหล่ะ Spirit ของเรา เหล่า HCC

เหนสภาพเซนเวิลแล้ว อนาถ นั่งทำงานตึกจามมองเหนไกลๆ ไหม้น่ากัวมากกกกกกกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 24/5/2010 10:09

ที่ทำงานวันนี้ คุยกันว่าจะไปถ่ายรูปเล่นกัน .. แต่มันคงเป็นรูปที่มีบรรยากาศไม่ได้น่าสนุกสนามเลยนะ
สู้ๆ ต่อไปชาติไทย...

เค้าว่ามันคือ โคบี้ล้ม (Kobe VI)
http://www.kicksonfire.com/2010/05/17/nike-zoom-kobe-vi-sample/

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host