"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้ผมติดไปงานเผาศพ มีใครจะไปประชุมแทนได้บ้างครับ.. (ปัญหาใหญ่ละงานนี้)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 17/5/2010 10:24
ว่าจะมาพูดเรื่องชุดเหมือนกัน ว่ารบกวนเทลด้วย...

ส่วนผมยังไงก็ได้ ถ้าหากว่า.. หาร้านทำไม่ได้แล้วต้องทำช ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 14/5/2010 13:16

ขอแก้ไขนิดหน่อย... ผมขอเลือก เสื้อไฮเทค สีขาว หรือน้ำเงิน (มีมั้ยครับเทลสีน้ำเงิน)
ส่วนเบอร์ก็ หมายเลข 19 เหมือนเดิม
ผมโหวตต่อเอาแค่ 1 ชุดก่อนครับ (แต่ก็แล้วแต่พี่น้องครับ)

ปล. เมื่อคืนดูประกาศรางวัลพวกดารานักแสดง คุณพงพัต พูดดีมากๆ ครับ
กล่าวว่า "ถ้าคุณไม่รักบ้าน ก็ออกจากบ้านนี้ไปครับ... เรารักในหลวง"

http://hilight.kapook.com/view/48664
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้จะไปโชว๊แผลที่สวนรถไฟให้ป็อกดู
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 14/5/2010 17:04

เอก ทำไมโดนมาแรงจังครับ.. ยังไงก็ใจเย็นๆ นะ ...  โอ้วน่ากลัวมากๆ

ได้คุยกับเก้ เก้บอกว่า ถ้าจะไปเที่ยวกัน ไปนครนายก เที่ยวเขาใหญ่ และไปแข่งบาส
กับทีมนครนายก เค้าจะจัดทีมรอไว้ให้... ผมว่าทิปนี้น่าสนใจมากๆ เอาสัก 3 วัน 2 คืนดีมั้ย
แต่รอหลังจบ Carclub นะครับ ... แต่ผมว่าน่าสนใจนะ ง่ายๆ แต่ได้มันและฮา

ขอบคุณเก้สำหรับอีกทางเลือก ... หรือใครมีอะไรเด็ดๆ ก็เสนอมาต่อนะครับ

เรื่องการประชุม Carclub รอเบียร์หน่อยนะครับ ได้คุยด้วยแล้ว ..
เดียวเบียร์มาโพสต์รายละเอียดให้ครับ แต่ข่าวดีเดือนหน้าครับ

พี่น้องครับ
ผมทราบจากเบียร์ว่า แข่ง Carclub เริ่มวันที่ 6 มิถุนายน 53 เท่ากับว่าเราเหลือเวลาอีก 2 อาทิตย์
คือ อาทิตย์ที่ 23 และ 30 พค. นี้ ผมว่าเราควรจะซ้อมกันที่ TOT ครับ เพื่อไปสร้างความเคยชินกันหน่อย
เพราะไม่ได้เหยียบ TOT มากันพักใหญ่แล้ว... ช่วยรีบมาแจ้งด้วยนะครับ ผมจะได้จองสนามให้
เวลาคือ บ่าย 4 - 6 โมงเย็นนะครับ รีบแจ้งด้วยนะครับ...

ปล. เฮียเว้งครับ ยังไงฝากโทรหา เอ หน่อย ว่าถ้าวันที่ 24 - 30 นี้มีซ้อมอยากให้มานะครับ
เจอกัน 2 ครั้งก็ยังดีกว่า มาวันแข่งเลย..

เก้ครับ....
เรื่องเบอร์ยังตอบไม่ได้ เก้ ชอบเบอร์ไหน โพสต์ก่อนเลยครับ ถ้าชนค่อยว่ากันใหม่
เรื่องซ้อมติดตามกันหน่อยนะครับ... คิดว่าวันอาทิตย์นี้ บ่าย 4 - 6 โมงเย็น...
แต่รอทุกท่านก่อนนะครับ ... เก้ ลำบากเลยนะนั่นต้อง ไปกลับนครนายก...

หลักฐานเอาอาทิตย์นี้ครับ... แต่ผมยังไม่แน่ใจว่าอะไรบ้าง เพราะเบียร์บอกเดียว
ต้องมีการประชุมอีกรอบ... ครับ แต่เตรรียมไว้ทุกคนนะครับ อาทิตย์นี้ติดตัวมา
จะดีที่สุดครับ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 18/5/2010 09:53
พี่น้องครับ
ผมทราบจากเบียร์ว่า แข่ง Carclub เริ่มวันที่ 6 มิถุนายน 53 เท่ากับว่าเราเหลือเวลาอีก 2 อาทิตย์
คือ อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/5/2010 10:46

วันอาทิตย์ที่ 23 พค. 53 นี้ ซ้อมบาสที่ TOT นะครับ เวลาคือ 14.00-16.00 น. (บ่าย 2 ถึงบ่าย 4 โมง)
ได้เวลานี้เพราะเวลาอื่นถูกจองไปหมดแล้วครับ... ผมจะจองในวันพรุ่งนี้ครับ (พุธ) เพราะวันนี้ TOT เค้าถือว่าปิดทำการ
แต่โทรไปสอบถามตารางเวลาของสนามได้ แต่ไม่รับจองครับ

ทุกท่านรีบมาแจ้งด้วยว่าจะมาหรือไม่ พรุ่งนี้ต้องจองสนามแล้วครับ

ปล. เตรียมเอกสาร ให้พร้อมจะเก็บในวันดังกล่าว อย่างน้อยก็มี สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน
และก็สำเนาทะเบียนรถ (ที่มีชื่อท่าน)
รายชื่อสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนที่ผมมีอยู่คือด้านล่างนี้ ใครไม่มีรายชื่อด้านล่างนี้นำติดตัวมาด้วย
ป้อกกี้ ป้อปอาย ทอม โอ๋ เป้ เทล เฮียเว้ง

รายชื่อนักกีฬาทั้ง 12 คน คงเหมือนตอนที่เคยแจ้งตอนเดือน เมย. ไปแล้ว
แต่จะแจ้งอีกครั้งในวันที่เจอกันอีกรอบ เพราะมีการเปลี่ยนแปลง
เพราะมีการเปลี่ยนแปลงบ้าง

ทีมบาส สู้ๆ นะคราบ  ถ้ามีแข่งแม็ต สำคัญๆ ก็แจ้งข่าวมาให้ช่วยประชาสัมพันธ์ได้นะคราบ จะช่วยกันไปเชียร์ครา ...
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 18/5/2010 15:40

ขอบคุณมากครับพี่เบนซ์ ผมกะว่าถ้าตารางแข่งออกและทุกอย่างเรียบร้อยว่าจะเปิดกระทู้ใหม่
เรื่อง "ร่วมเชียร์และประมวลภาพบาสเกตบอลรายการ Car Club" อยู่พอดีครับ
ก็หวังกับรายการนี้พอสมควรครับ ถ้าได้เข้ารอบลึกๆ หรือคู่ชิง จะรบกวนพี่เบนซ์และสมาชิกบอร์ดครับ

ขอบคุณมากครับพี่เบนซ์และทุกท่านที่แวะชม
แมน

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 19/5/2010 14:39

เทลและทุกท่าน ผมดูจากที่โพสต์และสรุป "หมายเลขเสื้อ" ได้ดังนี้
1. ทอม 8
2. เอก 9
3. เบียร์ 23
4. สิ 14
5. เป้ 7
6. ป้อกกี้ 15
7. เทล 13
8. ป้อบอาย 12
9. เฮียเว้ง 44
10. แมน 19
11. เอ 6
12. ติ 11
13. แวน 10
14. โอ๋ 17
15. เก้ 4

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host