"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากครับ BEER .... ว่าแต่กัปตันแมนมาหรือยังนิ รายงานนนนนนนนนตัวด้วยครับ สมาชิกคิดถึง อิอิ. ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 7/5/2010 10:33

สวัสดีครับทุกคน...... ได้อ่านข้อความย้อนหลังหมดแล้ว.... เก่งมากเลยทีมเราชนะขวด เอ้ย ชนะลวดเลยนะครับ
เหลืออีกสองนัดยังไงก็พยายามกันต่ออีกนิดนะครับ ขอให้ชนะอีกเพื่อแชมป์ของพวกเรา...

เพิ่งกลับถึงบ้านเมื่อคืนตอนตี 4 นิ ก็เพิ่งตื่นครับ...
แล้วเจอกันเสาร์นี้ครับ

HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กระทู้นีให้พี่แมนครับ

http://www.u-basketball.com/board/index.php?topic=11474.0

เพื่อจะสนใจ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/5/2010 11:19

ขอบคุณครับเทล แต่มันห้างไหนเนี่ย...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เค้าก็อยากได้อ่ะ อิอิ ครายใจดี ถอยให้เค้ามั่งจิ 5 5

ส่วนมีข่าวดีจะมาแจ้งด้วย เพราะว่า ตารางแข่ง คาร์คลั ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 7/5/2010 11:57

รับทราบครับเบียร์ เดียวผมไปด้วยครับ
ขอบคุณมากที่ช่วยประสานงานให้ครับ

พี่แมน เอากล้องมาถ่ายรุปกันด้วยน่ะจ๊ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/5/2010 21:13

กล้องไม่อยู่อ่ะจ้าาาาาาา พอดีแฟนเอาไปใช้ที่หัวหิน... ไม่รู้กลับมาทันมั้ย
โทษทีนะครับ

อยากได้LBJสีขาวอ่ะ อยากด้ายอ่ะอยากด้าย >"<

ผมสั่งไปแล้วรออีกอาทิตย์กว่าๆถึงจะได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/5/2010 06:27

คู่ใหม่มารออีกแล้วหรือเนี่ย อิจฉาจังเลยยยยยยยยย

HBD to You, HBD to You, HBD HBD .. Happyyyyyyyyy birth dayyy to uuuuuuuuuuuu.

ขอให้ป้อกกี้มีแต่ความสุข มีเงินมีทองตลอดปี แล้วอย่าลืมมีน้องเร็วๆ ละ อิอิ
สุขสันวันคล้ายวันเกิดครับ

ทำงานบ้านตั้งแต่เช้า ยังไม่เสร็จซะที ไม่อยู่บ้านสองอาทิตย์ ผ้ากองเท่าหัวแล้ววววววววว T_T

ขอโทษด้วยนะครับวันนี้เล่นไม่ดีเลย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/5/2010 21:39

มันก็มีขึ้นมีลงนะ .. อย่างผมก็ลงซะ -4 แต้มเลย อิอิ...
พักผ่อนเยอะๆ นะครับ พรุ่งนี้ก็ขอให้เดินทางมาทันแข่งนะ
และก็เดินทางมาด้วยความปลอดภัยด้วยนะครับ (ขับรถให้มีสตินะ)

HCC ชนะ ครับ.. ได้เข้าชิงชนะเลิศในวันพรุ่งนี้ (วันอาทิตย์ที่ 9 พค. 53)
ชนะด้วยคะแนน 48 - 43 แต่จำรายละเอียดไม่ได้ เดียวเฮียเว้งคงมาโพสต์ให้ครับ

ปล. ทำไมเทลมาโพสต์เร็วแบบนี้อ่ะ โห คิดว่าเราจะกลับมาคนแรกนะ

สวัสดีครับ
จบรายการลานทองแล้วนะครับ กับอันดับที่ 2 ... ผมยินดีและชื่นชมแล้วครับ
มันเป็นอันดับที่ได้มาด้วยความพยายามเล่นของทุกคนจริงๆ บางเกมส์มากันครบก็เล่นชนะ
บางเกมส์มากันน้อยก็สามารถชนะได้ แสดงให้เห็นว่าผู้เล่นอีกชุดก็เปล่งประกายไฟฉายแสงเหมือนกัน
อย่าเสียใจไปที่ไม่ได้อันดับ 1 เพราะการได้มาซึ่งจุดสุดยอด มันก็เป็นปกติที่มันต้องมาจาก
ข้างล่างขึ้นบน... ครั้งต่อไปเราจะได้ที่ 1 ครับ เพราะทางตันของขั้นที่ 2 เราไม่มีทางไปต่อแล้ว
นอกจากขึ้นที่ 1 .........

ความสัมพันธ์นอกเกมส์ จัดได้ว่าเป็นสังคมกลุ่มใหม่ที่เปิดใจให้แก่กัน รักและสามัคคีกันได้อย่างรวดเร็ว
ผมนั่งสังเกตทุกครั้งหลังจบการแข่งขันหรือเมื่อมีการกินข้าวปาตี้กัน จะมีความเข้ากันได้อย่างลงตัว
รวดเร็ว คล้ายกับว่า เจอะ เจอกันมาเมื่อชาติก่อน อิอิ "รักกันต่อไปนะครับ"

ความสัมพันธ์ในสนาม ก็ต้องพยายามพูดกัน ตะโกนใส่กัน เรียกกัน และไว้ใจกัน เหมือนตอน
อยู่ในวงเหล้าเดียวกันด้วยนะครับ... แล้วเราจะไปถึงจุดสุดยอดพร้อมกัน

ก้าวต่อไป เราแค่เพิ่งเริ่มต้น อิอิ
HCC สู้

พี่แมนครับ อยากดูรูปครับ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 11/5/2010 08:38

รูปที่ถ่ายที่สนามด้วยกล้องจาก iphone ของแฟนผมนั้น ผมดูเมื่อคืนแล้วไม่ชัดเลย
ความละเอียด บวกกับความมืดใช้ไม่ได้เลย .. แต่เดียวคืนนี้กลับไปแล้วเอาขึ้นให้อีกทีนะ

คืนนี้จัดให้ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host