"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมน...ไฮเปอร์ดั้ง ที่พี่แมนให้หาอ่า ระบบของรองเท้ามันไม่ค่อยจะเซฟข้อเท้าน้า จะใช้หลอพี่แมน

ลองเลือกแ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 23/4/2010 07:14

ขอบคุณครับ จริงๆ ผมอยากได้สีเหลือง เลยหาๆ รองเท้าสีเหลือง ที่อยากได้จริงๆ คือ
Kobe iv รุ่นสี Chrismasday กับ 4 Rings
Chrismasday อยากได้มากที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ส่วน 4 Rings ก็มีใน ebay แต่มันไม่ถูกใจที่สุดเท่าไหร เลย ดูๆ ไว้ก่อน
และ HPD low ก็ตัวเลือกสุดท้าย อิอิ

ขอบคุณอีกรอบจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้ผมไปเชียร์แน่นอนครับ แม้ว่าจะเจ็บนิ้วโป้ง...
แต่ตอนเช้า (สัก 7 โมง) ต้องไปงานบวชเพื่อนก่อน
แล้วเจอกันครับ

สู้ๆ อย่าท้อ ได้โอกาสของคนที่เหลือแล้ว เล่นให้เต็มที่ครับ นั่นแหล่ะคือตัวเรา อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีคนขาย LBJ V DUNKMAN 3800 สนมะ แต่ผมสน แต่มะมีตัง เหอๆ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 23/4/2010 17:46

คนนี้ก็แฟนพันแท้ LB นะเนี่ย เห็นตามเก็บ LB น่าดู

ขอเวลาแปปนะครับ เดียวจะอัพโหลดรูปให้เหมือนปกติ
พอดีตั้งแต่วันจันทร์งานยุ่งครับ เครื่องคอมฯ ที่บ้านก็มีปัญหาอยู่.. จะรีบทำให้ครับ

อ่านมาได้ 5 หน้า สาระมีแต่ ยกเบียร์ซดกันทั้งนั้นนนนนนนนนน อิอิ
งั้นขอผมหัดซดเบียร์บ้างนะ อิอิ

พี่แมนครับเมื่อวานได้ลองใส่ HYPERDUNK LOW ของรุ่นพี่ที่สนามแล้ว
พอดีรุ่นพี่ใส่เบอร์10.5แต่ได้เบอร์10เลยมาให้ระเ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 27/4/2010 14:37

โหหหหหหหห เพิ่งรู้ว่าเล่นระเบิดกันแบบนี้เลยหรือ...

ตอนแรกตัดใจไปแล้วนะ ฟังจากที่เทลบอกเรื่องวัสดุของรองเท้า
ตอนจะกลับมาเกิดความอยากอีกแล้ว อิอิ

ขอบคุณเทลมากครับ

ลงรูปให้แล้วนะครับ ขอตัวไปเยี่ยมเพื่อนก่อนนะครับ คลอดน้องใหม่.. ไปละครับ

ขอบคุณครับกัปตันแมน...ว่าแต่อยากซดจริงเหรอออออออออออ...เอิ๊กส์ๆ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 27/4/2010 15:54

ตอบได้แค่คำว่า อิอิ จุจุ

พี่แมนครับรูปเมื่อวันอาทิตย์ผมขอส่งเมล์ให้ได้ป่าวครับขอทั้งหมดเลยนะครับ.... Thank ครับกัปตันแมน ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 27/4/2010 21:20

เดียว write ลง cd ไปให้แล้วกันนะ .. ถ้าในเมล์คงจะนาน เพราะแต่ละรูปขนาด 2 เมก

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 28/4/2010 09:16

เรียนทุกท่าน
เนื่องจากผมติดราชการตั้งแต่วันที่ 29 เมษา - 6 พค 53 นี้
คาดว่าจะไม่มีเน็ตให้ใช้ได้.. คงจะขาดการติดต่อทางเน็ตตามช่วงเวลาดังกล่าวครับ

ระหว่างนี้เราจะมีรายการแข่งที่ลานทองบ้านเบียร์ ผมขอยกให้ เบียร์ เฮียเว้ง และป้อกกี้
ช่วยกันดำเนินการแข่งครั้งนี้ด้วยนะครับ รวมทั้งรายชื่อนักกีฬาด้วยเช่นกัน
งั้นผมขอประมาณการก่อนสำหรับ 12 คนแรกดังนี้
(เฮียเว้งครับ รายชื่อ 1-10 คนแรก ฝากเฮียเว้งโทรตามหรือคุยเอมยืนยันอีกทีนะครับ)
1. เบียร์
2. เฮียเว้ง
3. ป้อกกี้
4. เป้
5. ทอม
6. เน๊ก
7. ป้อปอาย
8. เทล
9. โอ๋
10. ติ
----------------------
11. สืบ (เฮียเว้ง ช่วยโทรถามให้ทีนะครับเค้าสะดวกหรือไม่ เพราะติดวันเสาร์ด้วย)
12. เจษ (ติ ช่วยถามให้ด้วย แต่ถ้าเค้าไม่สะดวกมาหรือมาได้น้อย ตัดออกดีกว่าครับ
เพื่่อเอาคนของเราได้เล่นกับสนามบ่อยๆ จะได้ทันตัวจริงดีกว่า)
13. สิ (เฮียเว้ง โทรถามให้หน่อย เพราะมาไกล ไม่แน่ใจเค้าสะดวกมาหรือไม่)
14. เก้ (เฮียเว้ง รบกวนชวนคนนี้ด้วยครับ เบอร์ 081-110-4477 เค้าเป็นเพื่อน เทล เอก
คนนี้มีซิตี้เหมือนกัน ลองถามเค้าสะดวกมามั้ยครับ จะได้ดูตัวกันด้วย)
15. นายแมน ตัดชื่อออกจากรายการนี้ได้เลยครับ แต่เสร็จงานผมไปเชียร์ทุกนัดเหมือนเดิม
16. เอก (หากไม่ครบ 12 คน ให้ชวนเอกมาเล่นด้วยนะครับ)

รายชื่อตั้งแต่ 11-15 ผมคิดว่าคงมาได้แค่ 1-2 คนแน่ๆ เลย (เดาเอานะ) ยังไงก็ช่วยๆ กันจัดทีมดูนะครับ
ก็นึกว่าเป็นอีกรายการอุ่นเครื่องก่อน carclub ครับผม

เบียร์ครับ ค่าชุดของโอ๋ อยู่ที่ผมนะครับ 370 บาท

ปล. ตอนนี้เงินคลับมี 210 บาทครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host