"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์ไปได้ครับ

เดวคุยกับป๊อปอายว่าไปไง
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 24/3/2010 19:41

โหหหหหหห เทล อัพเดทเร็วมากๆๆๆๆ
ผมเพิ่งโพสต์ไป นิ โพสต์ตอบแล้ว...
แบบนี้รักกันแย่เลย ทีมเรา...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 26/3/2010 09:43
อัพเดท ข่าว ความเคลื่อนไหวนิดนึงนะคราบ ถ้าวันเสาร์ ผมไปได้จะโทรแ่จ้ง พี่แมน ตอนเช้า วันเสาร์ อีกทีนะคราบ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 25/3/2010 22:49

เยี่ยมเลยครับเบียร์ แต่รีบโทรมาเช้าๆ ได้เลยนะ ผมตื่นแล้ว 7 โมง ...
เพราะเฮียเว้งนัดกับผมว่า 10 โมงนิดๆ จะออกและก็เดินทางออกไปทางบางใหญ่เลย
ไม่ได้แวะเข้าไปทางเดอะมอลล์ครับ

ปล. เฮียเว้งครับ ผมติดต่อติแล้ว ติบอกว่าจะมาเจอที่บางใหญ่ ไม่เกิน 10.30น. ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 26/3/2010 09:49

ย้ำกันอีกรอบให้ตื่นเต้น อิอิ

สรุปรายชื่อนักกีฬา ของวันเสาร์และอาทิตย์นี้ดังต่อไปนี้ครับ
เบียร์        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
ป้อปอาย        เสาร์ มาไม่ได้      อาทิตย์ มาได้
เทล        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
เน็ก        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
เป้        เสาร์ มาได้          อาทิตย์ มาได้
ทอม        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาได้
แวน        เสาร์ มาได้          อาทิตย์ มาได้
ป้อกกี้        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาได้
แมน        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาไม่ได้
ติ        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาได้
หมี        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาได้
เฮียเว้ง        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้ (แต่เจ็บเล่นไม่ได้)

วันอาทิตย์มากันครบ แต่วันเสาร์ขาดเยอะหน่อย...
ส่วนเรื่องรถ ใครรู้ว่าจะไปกับใคร โทรติดต่อกันเองเลยนะครับ คนที่จะโดยสารรถใคร
ก็โทรหาคนนั้นเลยนะครับ หรือเอมคุยกัน ... อย่ากลายเป็นว่าพอถึงวันแล้วไม่รู้ไม่เข้าใจกันนะ
กลัวมาก ขอข้ำ ติดต่อกันให้เรียบร้อย

ปล. วันอาทิตย์ ผมไปไม่ได้ซะแล้วครับ ต้องพาพ่อแม่ไปไหว้เชงเม้ง เพราะพี่ชายไม่สะดวกไปแล้ว
สงสัยผมต้องไปเอง โทษทีนะครับ ..... เสียดายมากๆๆๆๆๆๆๆๆ วันอาทิตย์มากันหมด อยากถ่ายรูปด้วย

สู้ๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย CrazyVirusSRZ เมื่อ 26/3/2010 03:28

ขอบคุณกำลังใจจากเพื่อนบ้านครับ...

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 27/3/2010 08:07
นี้แวนนะครับ

พอดีเพิ่งสมัครเป็นสมาชิก

วันพรุ่งนี้ วันเสาร์ใครผ่านมาแถว วิภาวดี มาแวะรับ จะดี มากเลย
ส ...
ต้นฉบับโพสโดย BRABUS เมื่อ 26/3/2010 15:42

แวน ขอบใจมากครับที่มาทางบอร์ดแล้ว แบบนี้ต้องฉลองชนะนัดแรกกันเลย อิอิ

แวนไปกับป้อกกี้นะครับ ถามป้อกกี้แล้ว .. เดียวป้อกกี้โทรหาอีกที...
ส่วนวันอาทิตย์ ก็ขอให้เดินทางสะดวก ไปกลับอย่างปลอดภัยครับ

City Win Win

แวน เดะให้เป้โทรหาน่ะ เดะผมคงรับทอม แวน เป้ ไปด้วยกับผมน่ะคับ คงให้ไปรอ ตรง ม เซนต์จอห์น เน้อคับ มานสิบโ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 26/3/2010 16:52

ป้อกกี้ครับ เก็บมาให้หมดนะ อย่าให้พลาดละ

วันเสาร์ ผมต้องไป เชงเม้ง ก่อน แต่ รุสึก ว่า เค้าจะออก กันมาแต่เช้า เลย แล้วผมจะกลับทาง ชลบุรี อ่ะคราบ ผมจ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 26/3/2010 23:09

เบียร์เอาตามสะดวกนะ อย่าให้ขับรถแล้วอันตรายมากเกินไปนะ... ขอบคุณมากครับที่มีใจเป็นห่วงทีมขนาดนี้

City Win Win

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 27/3/2010 20:27

นัดแรกเราก็โดนของแข่็งเต็มๆ เลยนะครับ เจอกับดำปากน้ำซะแล้ว ผลก็เลยแพ้ไป 81-51
จากที่เห็นคราวๆ มีแต่ทีมนักกีฬามาทั้งนั้นเลย ก็ดีนะครับจะได้เจอหนักๆ ทางเทคนิค
เดียวตอนไปเจอ Carclub เราก็จะแข็งขึ้นนะครับ
ซ้อบอกว่า "แม้จะแพ้ แต่อย่าเสียใจ" เพราะ เล่นกันดีขึ้นกว่า รายการดอนเมืองเยอะ
เห็นมั้ยครับ มันมีก้าวที่หนึ่ง ก้าว สอง สาม สี่ ก็ตามมา อิอิ

พรุ่งนี้เอาชัยชนะให้ได้นะครับ HCC Win Win

มาฝากลิ้งค์รวมภาพให้นะครับ
"อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 53"
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 29/3/2010 11:48

สวัสดีครับ
สำหรับการแข่งขันนัดที่สองนี้ ที่เราแพ้ไป 51-48 เสียดายมาก...
ผมว่าโดยรวมเราเล่นกันได้ดีนะครับ
รับแรงกดดันจากแต้มตามจนมานำ
รับแรงกดดันจากการตัดสินของกรรมการ
รับแรงกดดันจากพฤติกรรมของผู้เล่นฝั่งตรงข้าม
เทล ทอม เอก เป้ สงบสติอารมณ์ได้ดีมากครับ

แต่ที่เราแพ้นิ ผมบอกได้เลยว่า
เป็นเพราะ "ผมคนเดียวเลย" ทำเสียไป 4 แต้ม แล้วรู้สึกได้เลยว่า
บรรยาการศเกมส์เปลี่ยนไปทันที แต่ก็ขอบคุณที่รีบเปลี่ยนตัวผมออก
เพราะจะได้ไม่ทำเสียไปกว่านั้นอีก... ขออนุญาตกล่าวว่า
"เสียใจ และขอโทษจริงๆ ครับ"

เมื่อคืนนอนไม่หลับทั้งคืนเลย 555 ... เหมือนมีความรู้สึกว่า ไม่เคยทำเสียแบบนี้มาก่อน

ปล. กำลังลดขนาดรู้ แล้วจะอัพให้นะครับ... วันอาทิตย์ลืมถ่ายรูปหมู่เซงเลย

และแล้วเราก็แพ้อีกตามเคย
กับปัญหาเดิมๆที่แก้ไม่ตก คือไม่มีโค้ช คอยปล่อยตัว

ผลก็คือปล่อยตัวกันมั่วไปหม ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 28/3/2010 23:24

ติ ขอโทษด้วยนะครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host