"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียนทุกท่าน
จากที่เมื่อวานหลังซ้อมเสร็จได้คุยกันเรื่องแข่ง เสาร์-อาทิตย์ที่จะถึงนี้
ยังไงก็อยากให้มาโพสต์ว่าใครมาได้และมาไม่ได้บ้างในการแข่งอาทิตย์ที่จะถึงนี้
เพราะคงติดไปไหว้อากงอาม้ากัน เพื่อจะได้ทราบตัวนักกีฬาที่ไปแข่งนะครับ
ใครกลุ่มไหน ใกล้ใครก็รีบเช็คแล้วมาโพสต์แจ้งด้วยนะครับ

ปล. ตารางเวลารายการสมุทรปราการอยู่หน้าแรกนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุงคับ สงสัยน่าจะเกือบเดือนแน่เลย จะไปเชียรให้กำลังใจทุกคนครับ มิตติ้งก็ไปได้นาครับ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/3/2010 12:07

เดือนนึงเลยหรือครับเนี่ย...
ทำไงดี คิดไม่ออก อิอิ.... ขอไปถาม อิคิวก่อนนะ ... ใช้หมองนั่งมาทิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 23/3/2010 21:16

วันเสาร์     27 มี.ค.53                12:00        โรงช้อน - CITY
วันอาทิตย์    28 มี.ค. 53              13:00        ร่มฟ้าเหลือง - CITY
อย่าลืมนัดกันให้ดี ไปกันให้ทันนะครับ ไปให้ถึงสนามก่อนอย่างน้อย ครึ่ง ชม. นะครับ
เพราะครึ่งชม. นิต้องวอร์มร่างกายอีกนะครับ... เจอหน้าพร้อมกันและผ่อนคลายความเครียดก่อนแข่ง

วันเสาร์นี้ที่จะไปแข่ง ช่วยถ่ายสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนไปด้วยนะครับ
โดยขอฝากกระจายข่าวตามกลุ่มรถและสมาชิกที่ติดรถนะครับ
1. เฮียเว้ง แมน ติ ฝาก เฮียเว้งโทรบอกตินะครับ
2. เบียร์ ป้อปอาย เทล ฝากเบียร์โทรบอกกลุ่มนี้นะครับ (ให้ป้อปอายโทรบอกเทลก็ได้)
3. ทอม เป้ เน๊ก แวน ป้อกกี้ ฝากเป้โทรแจ้ง หรือเอม บอกให้ด้วยนะครับ
4. หมี ไปเอง ฝากเฮียเว้ง โทรบอกให้หน่อยนะครับ

ปล. ป้อกกี้ อย่าลืมเอากระติกน้ำไปด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกท่าน

หาคนแทนผมได้เลยครับหมอบอกต้องเป็นเดือนอะครับ ยังไง สว ก็ยังเป็นกำลังใจให้อยู่ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/3/2010 21:04

เฮียเว้งครับ ถ้าหนักมากจริงๆ ผมก็คิดว่าพักรักษาดีกว่าครับ เป้าหมายใหญ่คือ "CarClub"
แต่เรื่องเปลี่ยนตัว "ขอเวลาคิดก่อนนะครับ อิอิ"

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 24/3/2010 09:36

จากข้อมูลข้างล่างนี้

วันเสาร์     27 มี.ค.53                12:00        โรงช้อน - CITY
วันอาทิตย์    28 มี.ค. 53              13:00        ร่มฟ้าเหลือง - CITY
อย่าลืมนัดกันให้ดี ไปกันให้ทันนะครับ ไปให้ถึงสนามก่อนอย่างน้อย ครึ่ง ชม. นะครับ
เพราะครึ่งชม. นิต้องวอร์มร่างกายอีกนะครับ... เจอหน้าพร้อมกันและผ่อนคลายความเครียดก่อนแข่ง

วันเสาร์นี้ที่จะไปแข่ง ช่วยถ่ายสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนไปด้วยนะครับ
โดยขอฝากกระจายข่าวตามกลุ่มรถและสมาชิกที่ติดรถนะครับ
1. เฮียเว้ง แมน ติ ฝาก เฮียเว้งโทรบอกตินะครับ
2. เบียร์ ป้อปอาย เทล ฝากเบียร์โทรบอกกลุ่มนี้นะครับ (ให้ป้อปอายโทรบอกเทลก็ได้)
3. ทอม เป้ เน๊ก แวน ป้อกกี้ ฝากเป้โทรแจ้ง หรือเอม บอกให้ด้วยนะครับ
4. หมี ไปเอง ฝากเฮียเว้ง โทรบอกให้หน่อยนะครับ

ใจผมอยากให้ตัวแทนที่ผมเขียนบอกไว้ ติดต่อสมาชิกกลุ่ม แล้วมาโพสต์แจ้ง แต่ดูเหมือนจะไม่ได้
ข้อมูลสรุปและความรวมเร็วมากพอ งั้นผมต้องขอรบกวนเฮียเว้งอีกแล้ว (ผมเกรงใจจริงๆ นะเฮีย)
รบกวนเฮียเว้งดังนี้
1. โทรถามทั้ง 12 คน ยกเว้นแมนกับเฮียเว้ง ว่า "ไปได้วันไหนบ้างในการแข่งเสาร์-อาทิตย์นี้"
แล้วเฮียเว้งโพสต์แจ้งให้ทีนะครับว่าใครมาได้บ้างจากที่โทรถามแล้ว หรือจะโทรแจ้งผมก็ได้
เดียวผมมาโพสต์ให้ เพราะคงต้องพิมพ์เยอะ เกรงใจเฮียเว้งเหมือนกัน
2. คนที่มาให้นำสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนมาด้วย ห้ามลืม

ปล. เรื่องรถ เฮียเว้งขับได้หรือเปล่าครับ มือเจ็บแบบนั้น... เอาแบบนี้อีกทาง...ผมให้แฟนผม
ขับรถไปด้วย (แต่ไม่แน่ใจว่าเค้าจะกลับบ้าน ตจว. หรือเปล่านะ) เพราะถ้าเฮียขับรถไหว
และแฟนผมเอารถไปได้ ก็จะได้เป็น 2 คัน แล้วผมไปรับกลุ่มทางเป้ให้แทนรถป้อกกี้

ปล. ผมมาสัมนา ตจว. ตั้งแต่วันจันทร์ที่ผ่านมาถึงวันพุธนี้ เลยไม่ได้ใช้เอม เดียววันพฤหันี้
กลับออฟฟิศจะไปออนแล้วคุยกันอีกที

เอาใจช่วยคนที่ได้ไปแข่งนะครับ สู้ๆ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 24/3/2010 09:17

ขอบคุณครับ แต่งานนี้ชักเสียวๆ ซะแล้ว อิอิ

ยังงัยเสาร์นี้ถึงนักกีฟาจะไปกันไม่เต็มทีมแต่ก้อขอฝากคนที่ไปด้วยนะคับ
.เกมบุกหนักไปทางแวนหน่อยนะคับ
.ทอ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 24/3/2010 18:02

ป้อปอาย ผมจะพยายามนะครับ... หวังว่าคู่ชนเราอาทิตย์นี้ ขอให้ติดไปไหว้อากงอาม้าเหมือนเรานะ อิอิ
หรือไม่ก็หวังว่า อากงอาม้า ทุกท่านจะช่วยให้ทีมเรา ชู้ตลงทุกลูกหรือไม่ก็ทีมเราชนะ ก็พอ อิอิ

ล่าสุดที่ซ้อมผมติดงานคับพี่ และเอนเท้าซ้ายช้ำคับ คงเล่นได้ไม่เตมที่จ้า แต่จะพยายามจ้า อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 24/3/2010 18:41

เอาให้หายนะครับ รายการใหญ่คือ Carclub

ส่วนป๊อกนี่ไม่มาซ้อมล่าสุดต้องเอาให้หนัก
และก้อหนูม่ายใช่กุนซือนะจ๊ะยกให้ ท่านเซอร์อเล็ก ดีก่า ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 24/3/2010 18:36

ขาใหญ่ เราไม่อยู่อีกคน รู้สึกใจหายแย้ววววววว...
คนเคยรู้สึกว่าจะอยู่หลังเราตลอด ตอนนี้จะเป็นใครหนอ...
แต่คงต้องเป็นท่าน "เป้" รับการ์ดนะครับงานนี้ ผม ติ หมี คงด้านหน้าแน่นอน

สู้ๆๆๆๆๆๆๆ ทุกคน

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 24/3/2010 19:40

สรุปรายชื่อนักกีฬา ของวันเสาร์และอาทิตย์นี้ดังต่อไปนี้ครับ
เบียร์        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
ป้อปอาย        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
เทล        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
เน็ก        เสาร์ มาไม่ได้        อาทิตย์ มาได้
เป้        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้
ทอม        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้
แวน        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้
ป้อกกี้        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้
แมน        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้
ติ        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาได้
หมี        เสาร์ มาได้         อาทิตย์ มาได้
เฮียเว้ง        เสาร์ มาได้                อาทิตย์ มาได้ (แต่เจ็บเล่นไม่ได้)

วันอาทิตย์มากันครบ แต่วันเสาร์ขาดเยอะหน่อย...
ส่วนเรื่องรถ ใครรู้ว่าจะไปกับใคร โทรติดต่อกันเองเลยนะครับ คนที่จะโดยสารรถใคร
ก็โทรหาคนนั้นเลยนะครับ หรือเอมคุยกัน ... อย่ากลายเป็นว่าพอถึงวันแล้วไม่รู้ไม่เข้าใจกันนะ
กลัวมาก ขอข้ำ ติดต่อกันให้เรียบร้อย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host