"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุนเคแถวชลบุรีมีร้านขายHแดงบ้างหรือปล่าวคับ
ของแท้จะซือมาใส่ข้างหน้ากระจัง ...
ต้นฉบับโพสโดย bunlom เมื่อ 8/6/2010 17:09

ร้านตี๋แยกบางแสนก็มีน่ะครับลองไปชมดู ขออนุญาต ตอบแทนคุณเค
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชลบุรีเงี๊ยบ เงียบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาอันนี้มาฝากเผื่อท่านใดว่าง มาพบปะสังสรรค์กันครับ เห็นในกระทู้แล้วเจ้าบ้านเงียบๆครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=4&extra=

ดีคับ
บางแสนเหมือนกันครับ
มีไรคุยกันได้ครับ
...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 15/8/2010 14:03

หายไปนานเลยครับคุณเค

หวัดดีครับ
อยู่ชลบุรี บ้านสวน ซอย9 ครับ
city 2003 บรอนทอง  ...
pong1591 โพสต์เมื่อ 15/8/2010 17:23

อยู่ใกล้กันครับ ทักทายกันมั่งน่ะครับ

ขายได้ไวๆนะครับ ตาเค
Yakoong โพสต์เมื่อ 20/8/2010 13:13

หายไปนานเลยน่ะครับคุณยา

เงียบจริงๆครับ

เสาร์ที่ 25 นี้มาหาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่าใหมพวกเรา  ...
kae_zx โพสต์เมื่อ 8/9/2010 20:18

ตามนี่เลยครับพี่แกะ

อยู่ชล ครับ
น้องใหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ...
Lerm_ZX โพสต์เมื่อ 9/9/2010 21:14

ยินดีต้อนรับครับ

วันที่ 25 สนใจแวะมามีตติ้งกันมั้ยครับ งานนี้มีสมาชิกใหม่สองท่านแล้วครับ

หวัดดีครับ พี่  ๆ ๆ ผมอยู่ตรงเมืองใหม่ ครับ  New city สีขา ...
the_golf โพสต์เมื่อ 6/7/2010 17:16

วันที่ 25 นี้ แวะมามีตติ้งกันน่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host