"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีจังพี่ป๊อปมาได้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ไปวิ่งใน ม มาเหนื่อยชิพหายยยยยยยยยยยยย อีกแปปนอนดีกว่า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอมมี่ แทยอน โอ้ยยยเลือกไม่ถอกเรย กรั๊กกกกกกกกกกกกก

ใครไปกับตูบ้างเนี่ยยยยยยยยยยยโทรหาตูหน่อย เบอร์หายหมด โดนเอาเครื่องไปฟอร์เมท แงๆๆๆๆๆๆ

เที่ยงตรงออกเดินทางจ้า...................

takechi สู้ๆ แมทนี้ชัยชนะอยู่กับมือแล้ว [จะบีบก็ตายจะคายก็รอด] แมทที่แล้วเราคาย ....เลยรอด อิอิ แมทนี้บีบให้เข ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 3/4/2010 10:01

เหนนมนู๋ไหม เดะเอานมบีบหน้าแตกเรย อิอิ จะคลายหรอบีบ มีแววเราก้ไม่รอด 555

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 4/4/2010 21:35

คับจัดไป อิอิ อ๊อดๆ

เล่นดีกันทุกคนครับ ความเข้าใจกัน รู้ทางกันของทีมเราเริ่มดีขึ้นเลื่อยๆ  สว ยังเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 3/4/2010 20:35

ว่าวโชว์ไปแล้ว อิอิ แต่วันนี้ได้ชุ๊ตสามแต้มไม่ลง อิอิ อดกันไป ไว้นัดหน้า อิอิ

โอ้ว ๆๆ ตาป๊อก เล่นใช้ภาพนี้ ก็อ่อนแรงตอนเล่นอะจิ คริคริ

ไปเอามาจากคลับไหนนี่แบบนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 4/4/2010 22:28

น้องเอ็มมี่ เด็กๆในสังกัดผมเองหล่ะคับ กรั๊กกกกกกกกกกกกกกกก

รุปเท่ดีจิงๆ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host