"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ้อ....ลืมไปอีกอย่าง....ที่โบไปทำเบบี้เฟสมาเกือบสองหมื่นกว่าได้ผลเป็นไงบ้าง...

.....เอารูปไปเกาเหลา...เฮ้ย...ไม่ใช่...เกาหลีมาให้ดูด้วยนะ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

....ยินดีต้อนรับคุณยศครับ....

.......ครั้งแรกผมก็รู้สึกกล้าๆกลัวๆแบบนี้แหลาะครับ....

...แต่อยู่ๆไปนานๆ...ตอนนี้ถึงไล่ก็ไม่ไปไหนแล้วครับ...

.....เพราะที่นี้แสนจะอบอุ่นแบบครอบครัว...ลองสัมผัสดูว่าจริงไหม...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ...

.........ดีใจจังอาทิตย์นี้จะได้เจอกันแล้วนะครับ...อย่าลืมของขวัญมาจับฉลาก.ขำ.ขำ.นะครับ.......

...เดี๋ยวผมจะเตรียมเบอร์จับฉลากไปให้นะครับ...ลุ้นอยู่ว่าใครจะได้ของมูลค่า 10,000,000 ของตาเก๋...

.........คนที่ลงชื่อไว้พร้อมกิ๊กรบกวนเพื่อด้วยนะครับ...ไม่มากของแค่ 2 ก็พอครับ...อิ..อิ..อิ.......

กิจกรรมครั้งนี้ จัดเพื่่อรวบรวมสมาชิกของ HCC โซนธนบุรี ที่ก่อนหน้านี้เคยมีจำนวนมากแต่หลังๆแต่ละท่านก็ได ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 12/1/2010 07:39

...........จำนวนที่มากบางครั้งก็ไม่ได้บ่งบอกถึงการมีตัวตนของคุณภาพ.......

...แต่อะไรที่น้อยๆก็มิได้สะท้อนให้เห้นถึงการด้อยคุณค่า...

.....หากแต่การมีน้อยนั้นก่อเกิดจากจิตใจที่ทุ่มเท(things made by hand)แล้วไซร้...

...........ก็หาด้อยศักดิ์และศรีแห่งคุณค่าไม่........

....ณ ห้วงเวลาที่รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง....

วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีทุกคนครับ.อิ.อิ.อิ...

ดีใจครับ ที่มาเจอกัน จะมากจะน้อยก็ดีใจด้วยอีกคน  ^^

นับวันรออยู่  อยากกินปลาบู่นึ่งซีอิ้ว  5 5 5  ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 12/1/2010 11:01

....ปลาบู่ก้างเยาะ..แนะนำปลาปักเป้ายิ้งชูบ จู้ฮูกกรู..น่าจะเหมาะกว่านะครับ....

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน.........

.........กลุ้มใจยังหาของขวัญจับฉลากไม่ได้เลย...สงสัยต้องไปอาบน้ำคลายเครียด....

...ใครช่วยพาไปหน่อยครับ...อิ.อิ.อิ...

ไปให้เขาเล่น บานาน่าโบท  5555++
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 13/1/2010 11:53

....ทามมัยต้องวกเข้าข้างหลังอีกแล้ว...อุ้ย...น่ากลัวจัง...

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=41784&page=839#pid786011

ไปทำอะไรที่พัทยาอ่ะ น่าไปมั่งจัง หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย sukinee เมื่อ 13/1/2010 11:07

.....อันนี้ก็ตอบไม่ได้คับ...เอาไว้เจอตัวเป็นๆวันอาทิตย์นี้ค่อยถามออกไมค์เลยก็แล้วกันนะครับ...

...วี้วอ...วี้วอ.....ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน......

...........อยากเปลี่ยนโช๊คอะคับ...ขอกูรูแนะนำหน่อยครับ.....ว่างๆไม่มีอะไรทำอะคับ...

โปรเจคเพียบเลยนะ พี่กิฟ  อิจฉาเจงๆ  ^^

โช๊คเดิม อัดแก๊สกึ่งน้ำมัน ก็ เอาอยู่แล้วมั้งครับพี่

ว่าแต่ ของเด ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 14/1/2010 14:04

.....ของเดิมไม่เป็นอะไรเพียงแต่ตอนขับ fillมันนุ่มไปหน่อย...อีกอย่างว่างๆไม่มีอะไรทำด้วย...

...........สนใจร้านพรเทพถ้าว่างๆช่วยพาไปหน่อยครับ.....ท่าน อ๊อด..อ๊อด......

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host