"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...

....วันนี้งานยุ่งทั้งวันต้องไปหลายที่ทั้งเซ็น..ปิ่น..เซ็น..เวอล์..พาราก่อน..ลำบากจริงๆๆๆ

....ลงชื่อด้วยนะครับสำหรับงานปีใหม่hccธนบุรี...10...ที่ครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ...

.........อ๊อดไปเที่ยวเชียงคานเมื่อไร...ผมไปภูเรือ29นี้...เดินทางปลอดภัยนะครับ......

...ส่วนโครงการที่คุยไว้โทรบอกด้วยนะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถุ๊ย!!!....ผักชีติดฟันอ่า
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 22/12/2009 14:38

..........เป็นตัวอย่างที่ไม่แนะนำให้ลอกเลียนแบบนะครับ....

...HBDคุณหยัดนะครับขอให้มีโอกาศได้ท่องเที่ยวเหมือนคนอื่นบ้างนะครับ...อย่าเอาอย่างเก๋เขาเลย

..คนนี้ปล่อยเขาไป..

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...

.......เสียใจด้วยอีกคนนะครับคุณกล้า  ที่รถต้องประสบอุบัติเหตุ........

...แต่ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้ว  รถเนี่ยซ่อมหรือเปลี่ยนไหม่ได้...แต่เ ยนี่เปลี่ยนไม่ได้...

.......ปล.ถ้างานไม่ไกลนักเอารถของoptionไปใช้ก่อนก็ได้นะครับ  อิ  อิ ......

...คุรเก๋......ของที่สั่งใว้ได้แล้วนะครับ...จะเอาไปให้ที่ปั๊มอาทิตย์นี้เน่อ...

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ....

..........ตาโอ๊ตโบนัสออกแล้วจะทำโครงการต่อไปหรือยังครับ...จะได้ทำพร้อมกัน 3 คัน...O.K...

วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ...

............รูปใหม่ป๋องเท่จังเลย..โดยเฉพาะแววนตา+ใบหน้า...กินเนื้อที่ไปเกินครึ่ง......

...ทำให้ผู้หญิงด้านข้างนึกว่านอ้งสาว....อิ..อิ..อิ....ล้อเล่น...

สุขสันต์วันเกิดนะน้องเก๋...มีความสุข ร่ำรวยๆในทุกทุกเรื่องนะครับ...

...อีกอย่างก็ขอให้ปีนี้ได้แต่งงานสมใจนะ...

...........หวัดดีปีใหม่ทุกคนนะครับ....มาช้าหน่อยแต่ก็ดีกว่าไม่มานะ....แม่นบ๋อ...

....หวัดดียามบ่าย....ง่วงจริงๆๆขอตัวไปนอนก่อนนะ...

.........ใกล้จะถึงวันเด็กแล้ว...ใครมีโปรแกมพาเด็กไปเที่ยวบอกด้วยนะ.....

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะน้องโบ....ครบรอบขวบปีที่เท่าไรแล้วละเนี่ย....

.....สุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะ...คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังที่ตั้งใจ....

....อีกอย่างถ้าแมนๆหาดีๆทำยายาก...แนะนำเป็นพวกกระเทยก็ดีนะ...ถามๆจากพี่เก๋ดูก็ได้นะ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host