"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับมาถึงระยองแล้วครับ
ขอขอบคุณพี่หญิงมากๆเลยครับสำหรับของฝาก  เยอะเลย อิอิ

แต่ผมยังไม่ได้เอาไปให้ใครเลยครับ    พึ่งกลับมาถึงเมื่อคืน ครับบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าแต่  ไปวิ่งอยู่ในเมืองอุบล  ไม่ยักจะเจอรถใครเลยอะ  

มีใครเห็นรถผมวิ่งอยู่ป่าวอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วิ่งแถวไหนอ่ะคับ.
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 19/1/2010 18:42

วิ่งอยู่แถวราชภัฎ  กับ ไปซื้อของฝาก ที่ร้านดาวทองอะครับ
แล้ววนๆอยู่แถวนั้นอะครับ  แต่ไปเจอคุงหญิงที่ราชภัฎเลยอะครับ  อิอิ

พรุ่งนี้เดินทางไปอุบลแล้วครับ  ขออนุญาตเข้าพื้นที่ด้วยนะครับ

อยู่ประมาอาทิตย์หนึ่งครับกลับวันอาทิตย์หน้าเลย  เจอกันทักด้วยนะครับ

สวัสดีชาวอุบล ครับ

ตอบกลับ  golf_saico

สวัสดีค่ะ  ชาวระยองงง  เป็นยังไงงงง ...
nayying โพสต์เมื่อ 10/11/2010 12:32

สบายดีครับ เจอกัน 13-14 นะครับ

ดูด้วยครับ

สวัสดีชาวอุบล  เขย อีสานมารายงานตัวครับ  อิอิ

เขยอุบลไม่ใช่เหรอ กลอฟ
nayying โพสต์เมื่อ 17/11/2010 09:31

อิอิ

โย้ๆๆๆๆ

ท่านกลอฟ สงกรานต์กลับอุบลหรือเปล่าครับบ ...
nayying โพสต์เมื่อ 1/4/2011 15:46

ยังไม่ 100% ครับ   เดี๋ยวส่งข่าว 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host