"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณที่แนะนำครับคุณ bank  แถวบางบอนเนี้ยมันอยู่ตรงไหนอะครับ ชื่อร้านอะไรครับ  พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู กทม  ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 24/2/2010 00:19

มาจากปั๊มที่มิตติ้งก้อวิ่งออกทางหลักแล้วตรงไปทางพระราม2ตรงไปซักพักจะมีป้ายบอกไปบางบอนซ้ายมือเข้าคู่ขนานแล้วชิดซ้ายเลยจะมีปั๊มเจ๊ทแล้วเลยไปนิดก้อเลี้ยวซ้ายเลยตามป้ายจะเข้าเส้นบางบอนเส้นนั้นร้านแม็กเยอะมาก(แต่ถ้าอยากถามราคาหลายๆร้านก้อขับดูก่อน)ราคาไม่เกินล้อละ500รวมทำสีอย่างดุ้ง1ล้อแต่เราให้เค้าทำสีใหม่4ล้อเลยก้อได้เหมือนๆกันราคา1400เผื่ออยากได้สีล้อใหม่ อิอิ
แต่ร้านที่ผมไปทำพอเลี้ยวซ้ายแล้วตรงไปจะมีให้ยูเทินร์กลับรถแล้วตรงไปขึ้นสะพานลงไปร้านซ้ายมือชื่อร้านสปีดแม๊กเอาไปทิ้งไว้ให้ทำได้เลยมีล้อใส่กลับได้
ป.ล.ร้านตรงข้ามร้านนี้ก้อทำดีนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราดึกที่สุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ชื่อ ป้อม ครับ

บ้านอยู่ฝั่งธนลูกพระเจ้าตาก

เรียนราชภัฏธนบุรีก็ลูกพระเจ้าตาก

แต่บ้านอยู่บาง ...
ต้นฉบับโพสโดย pom_et03 เมื่อ 25/2/2010 23:59

สวัสดียินดีต้อนรับครับผม

อากาศดีมากเลยวันนี้
พึ่งไปเขาคิชะกูดมาคนเยอะมากๆๆๆๆๆ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
หลังจากที่ไปเขาคิชกูฏมาเหมือนกัน คนเยอะมากไปได้ครึ่งทาง ต้องกลับลงมาก่อนเพราะลูกส ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 10/3/2010 17:28

ผมก้อไปถึงเที่ยงคืนรอขึ้นรถ7โมงเช้ากลับลงมาบ่าย2แล้วก้อไปนอนหาดเจ้าหลาวมาคืนนึง อาหารอร่อยดี

ถึงผ้าแดงป่าว แบงค์
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 11/3/2010 11:00

ถึงๆเขียนซะเต็มเลยที่ผ้าแดงขอเยอะเลย 555+

เดินไหว หร๋อ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 10/3/2010 13:20

ชิวๆครับลุง

กลับมาแต่บ่าย ๆ แระพี่

เหนื่อยแระก้อร้อนโคด  แต่ว่าเอาบุญมาฝากพี่น้องเพียบ... ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 14/3/2010 22:32

สาธุ

คนเยอะขนาดนั้นเลยหรอ ว่าจะไป คงไม่ไปแระ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 12/3/2010 09:12

เค้าว่าวันธรรมดาคนไม่เยอะพอดีไปคืนวันศุกร์มั้งคนเยอะมากเดินก้าวละนาทีกว่าจะขยับได้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อดขอให้มีความสุขรวยๆเฮงๆตลอดไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host