"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ม่ายทันและ แบงค์  เบนซิน 91 เต็มถังไปแระ

ถังหน้าค่อยว่ากันเน้ออออ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 15/2/2010 18:53

รถผมคันเก่ากว่านี้ยังเติมโซฮอล์91เลย ตัวนี้หัวฉีดด้วยเติมไป100อยู่ได้เป็นอาทิตย์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งงกับพี่2คนข้างบน  (พอเราแก่แล้วจะเป็นอย่างเค้ามั้ยน๊า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แบงค์พูดชะเห็นภาพเลย....อิอิ  คนแก่ๆ เค้าก้อบ่น กันอย่างนี้แหละ.... ปลงได้เลย.. ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 17/2/2010 21:43

ลูกน่ารักดีครับขาวด้วยแต่พ่ออ่ะ.....ำ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ทุกๆท่านครับ  ^^

ว่างๆก็แวะมาคุยกันที่meeting นะคร้าบ

หากไม่ว่าง ก็แวะมาคุยได้ที่กระ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 21/2/2010 20:00

ทำบุญไรกันครับสนใจทำบาปมาเยอะแล้ว อิอิ

สงสัยจะชวนไป ปล่อย โค......แถวรัชดา หรือเรียบทางด่วน เอ๊ะหรือแถวเกษตร - นวมินทร   อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 22/2/2010 10:05

โอ้ไปด้วยกันป่าว 555+ ทำบุญอย่างนี้ก้อดีนะ อิอิ

ไปได้หรอออออ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 22/2/2010 22:13

ช่วยๆกันคิดหาทางโกหกกันจะได้ไปด้วยกัน 555+

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ HCC Thonburi หน่อยครับ
     1. พอดีล้อแม็กผมมันคดนะครับ อยากรู้ว่าแถวบางแคเนี้ยมีร้านซ่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 23/2/2010 13:19

ล้อแม็กมาซ่อมแถวบางบอนเลยครับดีไม่ไกลกันมาก ราคาต่อล้อพร้อมทำสีไม่เกิน500

อยากร่วมฝากของไปบริจาค จะฝากได้ที่ใครคะ
(ฝั่งธนค่ะ) ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Nong21 เมื่อ 23/2/2010 20:23

ที่ปั๊มปิโตรนัสวันอาทิตย์ที่28นี้ครับดูรายละเอียดหน้าแรกของโซนเลย

ชวนแต่เค้า

เราไปป่าวเนี่ย่ะ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 23/2/2010 22:24

มาใหม่เยอะอย่างนี้สงสัยผมจะไม่พลาดนะพี่555+

อาทิตย์นี้ถ้าไม่ติดอารายเจอกันเน้อ *-*
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 23/2/2010 22:52

หายไปนานเลย ลูกพี่ ยังไม่..........นะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host