"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมนูนี้มีจิงๆเหรอ ชอบๆๆๆของแปลก ยังไงเด๋วให้เค้าเอาปลาหางนกยูงทอดกรอบมาให้ชิมกั ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 12/1/2010 11:20

มีครับพี่ปลาทีนเค้ายังเอามาทำกินกันเลย555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ.....

........เมื่อวานขอโทษทีที่ต้องกลับก่อนเลยไม่ได้อยู่คุยกับหลายๆคนทั้ง.. ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 18/1/2010 11:10

ของขวัญพี่ป้าโบได้ไปรู้สึกจะชอบมากเลยฮะ 555+

ป.ล. ตอนแรกเกะออกมานึกว่าที่ขัดส้นเท้าซะอีก อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครมีเบอร์น้องกอล์ฟสาตูนมั่งเนี่ยขอหน่อย

พี่อ๊อด อ๊อด

อยากดูรูปอ่ะ .....
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 19/1/2010 22:23

ใช่ๆอยากดูฝีมือพี่อ๊อดถ่ายรุปซะหน่อยท่าตอนถ่ายรูปเท่ห์มาก

ข้อมูลดีมากคับพี่เก๋ เดี๋ยวว่างไปถ่ายที่ปั๊มแต่ราคาลงได้ใช่ไม๊คับพี่เก๋ เดี๋ยวผมไปบอกรายละเอียดคนซื้ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 29/1/2010 08:09

บอกเพื่อนต่อเยอะๆหน่อยนะพี่เก๋เค้ารวยอยู่แล้ว

ไปอาบน้ำก่อน หาวววววววววววววววววว

คงไม่ยำครับ เพราะขายตามสภาพเลย เขาดูของไปแล้วด้วย

ให้เจ้าของคนใหม่เขาเอาไปใช้แบบสบายใจดีกว่า

แต่อะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 08:57

เค้าหมายถึงพวกมะนาวพริกป่าวเอาไปยำกินได้

หวัดดีครับผม
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 1/2/2010 10:17

ในรูปนี่คุ้นๆเหมือนเคยไปเลยอ่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง ตอนนี้ คุณแม่ผม อาการปลอดภัยแล้ว

ส่วนเรื่องรถไม่รู้ว่าจะใช้คำว่าขายได้แล้ว หร ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 07:52

อ้าวคุณแม่เป็นไรพี่มีไรให้ช่วยโทรมาบอกได้นะ (ยกเว้นเรื่องเงิน)

มีใครเอาสาย HDMI แบบถัก มั้งมะอ่า   

ซื้อมามะวานกะจามาต่อเกม ดันต่อไม่ได้  และอีกเส้นกะจาเอามาต่อ DVD

แต่พอว ...
ต้นฉบับโพสโดย l2-l3-115 เมื่อ 1/2/2010 15:07

เอาอย่างอื่นได้มั้ยแบบว่าหมดไปแล้วอ่ะ 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host