"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบื่อแก้มขาวๆแล้วหรอค้าบ...

ปล.ยินดีกับคุงต่อย้อนหลังด้วยนะค้าบ...
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 22/12/2009 14:12

เออใช่จะยินดีหรือเสียใจกับพี่ต่อดีที่จบซะทีทีนี้ก้ออดไปมองสาวๆเวลาเรียนแล้วซิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องงจริงป่ะ อยากได้คู่นึงอ่ะ มีที่ไหนขายถูกกว่านี้ป่ะ พวกร้านที่ขายส่งศูนย์อ่ะ โปรเจคเตอร์อย่างหล่ ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 22/12/2009 18:32

จิงๆข้างละ2300คู่นึงก้อ4600อ่ะแถวเชียงกงน่าจะมีนะเดี๋ยวนี้ไป0เห็นซากนิวตี้หลายคันไม่รู้ประกันเอาไปขายไรต่อแบบพังข้างอีกข้างคงไปขายมั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียใจด้วยครับพี่กล้าถือว่าฟาดเคราะห์ก่อนสิ้นปี ปีหน้าได้มีแต่สิ่งดีดี อิอิ

ไม่ไปแระงานเหอะเหอะ

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวั ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 25/12/2009 11:51

ลบชื่อผมออกไปด้วยไปไม่ได้แล้ว

แต่ก่อนสมาชิกโซนเรามี 30 กว่าคันเดี๋ยวนี้หายไปไหนหมดหว่า  

ตามๆๆกันกลับมาหน่อยน๊าาาา กลับมาเป็นเหมือนวั ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/12/2009 11:42

ที่ผมจะหายก้อเพราะพี่นี่แหละผมบอกพี่ไปแล้วนะพี่ไม่ทำผมก้อไม่สนใจมั่ง

เมื่อวานรถไปยางรั่ว แถวมหาชัยเมืองใหม่  กว่าจะหาบ๊อค สำหรับน๊อตแต่งได้ มานลำบากเจรงๆ

เพื่อนๆที่ใส่น๊อต ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/12/2009 09:46

อ๋อๆๆมิน่าล่ะ

ใครส่งเมล์ไรมาเนี่ยนอนไม่หลับเลย {:3_59:}

อยากไปเล่นด้วย แต่ตอนนี้ไม่มี ปืน bb m4a1 แล้วอะ

มีแต่ BARATTA 9 มม 14 นัด พร้อมในรัง ไปยิงได้ป่ะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 29/12/2009 09:44

ซื้อมาแล้วหรอพี่ป๋องดีดีได้เอามายิงใส่กัน 555+

โค้งสุดท้ายและท้ายสุด

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 8/1/2010 19:51

พาแฟนไปด้วยนะลบไปไหนแล้ว {:4_177:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host