"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้เข้าซะนาน ผมว่า เรามาคุยเรื่อง หาสถานที่ใหม่กันดีกว่าครับ เพราะเราร้างมานานมาละ
ปล. จัดนอกรอบกันซักรอบก็โอนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียงตอบรับล้นหล่ามมม ผมขอเสนอเป็นงานต่างจังหวัด ค้างคืนซักวันเป็นไงครับ โอมะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เด๋วรองาน นครนายก วันที่ 5-6 มิถุฯ ผ่านไปก่อนดีกว่าครับ เด๋วเราค่อยมาจัดกัน ดีบ่ ช่วงนี้มะค่อยได้เข้าน๊าาา จะพยายามเข้าบ่อยขึ้น อิอิ

โอ้วหลั่นล้าาาาา

สวัสดีทุกท่าน อิอิ เรื่องการนอกรอบ ผมขอเสนอ ให้ไปรวมกับโซนตะวันออก วันที่ 3-4 กรกฎาคม เลย เป็นไงบ้างครับ ผมขอเสนอนะครับ ใครไม่สะดวก หรือติดข้องประการใด บอกได้เลยจ้าาา ส่วนการคุยกับโซนตะวันออก เด๋วผมมีผู้ติดต่อให้เองครับ ใครไม่เห็นด้วย หรือไม่เห็นด้วย บอกได้เลยคร้าบบ อิสระๆ

สวัสดีครับ ทุกๆคน สบายดีกันป่าว ผม BlackStreet นะครับ เนื่องจากจำ รหัสเก่าไม่ได้อ่ะ...อิอิ เลยต้องมัคมาใหม่เลยค ...
ต้นฉบับโพสโดย bubble09 เมื่อ 20/6/2010 20:05

หวาดดีครับ คุงบี ร้านแถวนี้ผมไม่ค่อยรู้จักเหมือนกันอ่ะครับ แต่เห็นมีแมคไกวอยู่ร้านนึงเส้นอ่อนนุชอ่ะครับ เลยโชว์รูม โตโยต้าไปหน่อยนึง

ผมคิดว่า ถ้าเราไปรวมกับทางโน้น จะเหมือนการนอกรอบสัญจรมากกว่า
อีกอย่าง สถานที่ที่จัดค่อนข้างไกลจากทางโซ ...
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 20/6/2010 15:34

ต๊อบเสนอมาหนึ่งคนแล้วคร้าบบผม ท่านอื่นว่ายังไงกันบ้างคับ

มาตามหาไมเคิล
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 21/6/2010 13:34

ไมเคิลคือใครอ่าครับผม

สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ของชาว HCC ค่ะ
ชื่อ ติ๊ก ค่ะ อยู่ ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คนค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tik-songsuda เมื่อ 18/6/2010 13:54

ยินดีต้อนรับคร้าบบผม

ใช่ๆไปด้วยเผื่อเจอไมเคิล
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 22/6/2010 11:22

ผ่า ไมเคิลอีกละ เด๋วให้ตาไก่ ลูบเป้าโชว์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host