"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์นี้ผมมะว่างอ่ะคุงจิส ติดงาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ่อ สรุป เสาร์ 20 นี้เรานัดเจอกันที่ไหนครับผม

ใกล้วันละอ่านะ ยางมะได้สรุปกันเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับทุกคน ผมอยู่พัฒนาการ ไม่รุ้ว่าติดโซนนี้รึป่าวครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kongzx เมื่อ 3/2/2010 22:19

ยินดีต้อนรับครับผม วันที่ 20 เรามีนัดกันนะครับ แต่สถานที่นี่ยังไม่กำหนด เด๋วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ อย่าลืมมานะครับผม

โหวตๆ ยอดลาบเป็ดอุดร ซ.พระราม9 51มั้งคับ
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 3/2/2010 22:10

น้องต๊อบบ เสนอมาแล้วหนึ่งที่ ผมตามไปอีกเสียงแล้วกันนะครับ เอ่อ ใครมีที่เสนออีกเปล่า เสนอมาเลยครับ ใกล้วันเข้ามาทุกทีละ จะได้โทรฯ ไปจองโต๊ะกับทางร้าน และจะได้ บอกสมาชิกโซนให้ได้ทราบกันด้วยครับผม

หวาดดียามบ่ายเช่นกัน

ไปไหนไปด้วย ไม่ช่วยซักบาท คร๊าบบบ หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย chai3819 เมื่อ 7/2/2010 13:28

น้องชัยมะต้องช่วยคร้าบบบผม ทางร้านเค้าบริการให้หมด 555 เรามีหน้าที่หารพอ เอิ๊กๆ

หวาดดีโยว่ เอ่อ ตาไก่โพสยัง โพสเลยเน้อ

รับแซ่บ

HBD พี่พี ย้อนหลัง 1 วันนะคับพี่(13 ก.พ.)

มีความสุขมากๆ ร่ำๆรวยๆนะคับพี่ๆ
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 14/2/2010 11:49

วู้ว พี่พี HBD ด้วยคน เพิ่งรู้ว่าพี่เกิด วันนี้ อิเลิฟน่าดูเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย chai3819 เมื่อ 14/2/2010 23:04

ขอบคุณมากๆ คร้าบบบผม สมพรปากน้องต๊อบ เต๊อะ จะได้รวยๆ ซะทีนึง อิอิ ส่วนพี่ไม่ค่อย อินเลิฟหรอก แต่เลิฟๆ นะ

งืบๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host