"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวาดดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

8186# JIS_ZX

มีตุ๊กตายางบ่พ่อหนุ่ม 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้บ้างอะ
แต่ของเป็นหนุ่ม ๆ อะมีป่าว
ต้นฉบับโพสโดย ladysea เมื่อ 22/1/2010 09:07

มีจริงเปล่ากุ๊กไก่ กิ๊กาน กิ๊กกาน ไม่เอานะ

พี่ปุ๋ม ขออณุญาติ พี่หนึ่งยาง จะซื้ออ่ะ

หวาดดีตอนเช้าพี่น้องงงง เรากลับมาเล่นบอร์ดเรากันดีกว่าครับ

หวาดดีบ่ายแก่ ๆคร้าบบบผม

เรื่องมิตติ้งพิเศษผมว่าน่าจะมีนะครับ แต่สถานที่กับเวลา ไงมาคุยกันเนอะ ผมอยากให้มี

หวาดดีตอนเช้าครับบบผม วันนี้ ออนเอ็มกันนะ เด๋วเรามาคุยเรื่อง มิตติ้งพิเศษกัน เอาซักรอบนึง โซนเราเงียบเหงามานานละ

8213# ladysea

ไปไหนกันเหรอ
ต้นฉบับโพสโดย JIS_ZX เมื่อ 29/1/2010 07:37

ยางไม่รู้เลย คุณจิส ยางไม่สรุปกันเลย คุณจิสแนะนำที่ไหนดีอ่ะ ส่วนผมแนะนำให้เป็น เสาร์ที่ 6 กุมภา ดีมะครับ เพราะเสาร์ที่ 13 ส่วนใหญ่เค้าจะกลับไปไหว้กันวันที่ 14 กันหมดอ่าครับผม หรือไม่ก็เสาร์ 20 เลย

แก้ไขล่าสุด tofuture เมื่อ 29/1/2010 08:46

ลองไปที่นี่ดูกันมะครับ แต่มันไกลหน่อยนะ ผมเคยเห็นร้านเค้าแล้วด้วย วันนั้นจะไปล้างรถ แล้วพอดีเค้าปิด เป็นร้านของเพื่อนของคนรู้จักอีกทีนึง ไม่ได้โฆษณาเน้อ รูปพวกนี้ก็ได้มาจากเวปอ่ะ เค้าไปโพสไว้เลยก็อปมาให้ดูกันครับ

โอเค เสาร์ที่ 20 นะครับ สรุปนะ มีใคร ติดธุระเปล่าคร้าบบผม

ผมว่าไปตั้งกระทู้ใหม่เพื่อ ให้มาเสนอสถานที่กันดีมะครับ

หวาดดีตอนเช้าครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host