"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คงไม่ยำครับ เพราะขายตามสภาพเลย เขาดูของไปแล้วด้วย

ให้เจ้าของคนใหม่เขาเอาไปใช้แบบสบายใจดีกว่า

แต่อะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 08:57

พี่เก๋มีอะไหล่อะไรบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับ สู้ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับ เริ่มวันใหม่ สู้กันต่อไปครับ

หวัดดีครับ สู้ๆ กันอีกวัน

แจ้งข่าวนิดนึงพี่น้อง ประมาณเดือนมีนา ลูกพี่เอ จะคลอดที่โรงพยาบาลกลาง แถววรจักร
ไปเยี่ยมลูกพี่เอแล้วไป ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 4/2/2010 11:05

เย้ เกิดที่เดียวกันกับผมเลยครับ โรงบาลกลาง เย้

สวัสดีครับ

ผม ติ๊ก ยินดีที่รู้จักครับ

ขับ city 03 จากเส้นพระราม 2 ถึง คลองขวางครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย TIK.27 เมื่อ 4/2/2010 09:21

ยินดีต้อนรับคุณติ๊กครับ ฝากซื้อเตี๋ยวเป็ดคลองบางอ้ายด้วยครับ

หวัดดีครับ

หวัดดีครับ ไม่ไดเข้าหลายวันสู้ๆ ครับ ทุกคน

ปากซอยจรัญ เลยครับ

ฝั่งวัดดีดวดถัดเซเว่นไปหน่อย มีร้านเกมริมถนน เปิดประตู เข้าไปเยี่ยวใส่ เลยครับ เจ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 5/2/2010 15:43

จริงป่าวครับ จะไปส่องกบสักหน่อย

มาช้ายังดีกว่าไม่มา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host