"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หยัดมาแว้ว HAVE ปี้ๆ เยอะครับ กีส คิอะไรก็ได้ทั้งหมด รวยๆ เฮงๆ หล่อๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นเดี๋ยวเล่น M คุยกัน  ฮือๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 17/12/2009 18:11

สงสัย 30-31 จะต่อเนตไม่ได้ เพราะไม่มีไฟใช้ ต้องใช้เครื่องปั้นไฟครับ งานเร่งด้วยครับ นอนโรงงาน 4 วัน 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

G                 Em  

A1     วันเกิดปีนี้  คงไม่มีอะไรจะให้

Am                D

มีเพียงก็หัวใจ  ที่จะให้ไปปีนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 18/12/2009 08:54

สุดยอดเลยจารย์

ส่วนอันตัวผมยังไม่รับปากครับ หุหุ

บอกแฟนไปจิ  ว่า ปีละครั้งเอง น๊าา

เพราะเจอกันคราวก่อนก็ที่ปลาอยู่เย็น ใช่่ป๊ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 18/12/2009 15:07

อันนั้นมันมีงานพ่วงเข้ามาครับ งานนี้เดี๋ยวแต่งเรื่องก่อน 555

หยัดมาแว้ว

ดีๆๆ ตอนเช้าค่ะ... มะคืนอ่ะ... เชียงใหม่ฝนตกด้วยอ่ะ... "ท่าทางโลกจะร้อนขึ้น แปรปรวนจิงๆนะเนี่ย..."

ปอลอ....Congratul ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 19/12/2009 08:10

อ้าวจริงดิ แล้วจบที่ไหนอะ con อะไรประมาณนี้ด้วย ภาษาอังกฤษพูดไม่ค่อยได้

หยัดมาแว้ว

สวัสดียามเช้าครับเพื่อนๆ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 21/12/2009 06:34

หวัดดีตอนสายนิดๆ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ขอบคุณพี่เก่ง พี่กล้า พี่เก๋ พี่เอี้ยง และพี่บุญ ด้วยนะครับ ที่มาร่วมแสดงความยินดี ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 21/12/2009 09:16

ยินดีกับต่อโก๋ ด้วยครับ

อยากไปครับ อยากไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host