"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปแน่ครับ ลุงดิส    คิคิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าไปเยื่อนพี่ดิสดีไหมคับลุงๆ
nuaod โพสต์เมื่อ 3/11/2010 07:49

ไปดิครับ เด๊วพาไปกินน้องปลา หลังเขื่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สิ่งที่เหลืออยู่ ใครอยากใช้เอาไปทีครับ

ท่อพักพร้อม ...
BigH โพสต์เมื่อ 3/11/2010 07:53

โยนใส่รถผมได้เลย ครับลุง !!!

เรียนพี่ น้อง อีก 3 วันครับเราำได้พบกัน ครับ

สุดหล่อ ซื้อน้ำมีฟองมาฝากด้วยน๊าา
ผมคนบ้านไกล ก่าจ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 3/11/2010 19:43

ถ้าลุงบ้านไกลผมล่ะไกลกว่า ครับเด๊วดู ครายมาุึถึงก่อน ครับ

สวัสดี ครับ นนทบุรี หนาวมากครับ !!! เพิ่งติ่นหมาด ๆๆ เอจารย์ป๋องไปไหนเนี่ย

ครับ อีกไม่นานแล้วครับ จารย์ออดอุ่นเบียร์รอเลยนะครับบบ

ขอน้ำส้มนะ
GT_racing โพสต์เมื่อ 4/11/2010 17:02

ลุง ๆๆ ออกพรรษาแล้วนะ

แวะไปประเดี่ยวได้หรือเปล่า แบบว่ามีธุระ ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 4/11/2010 21:35

ยินดีี เลยครับเมื่อวานผมโทรแจ้งสมาชิกเก่า เค้าอยู่คลองมะขามเรียง
เค้าบอกว่าเด๊วเจอกัลล แนวการแต่งรถของเค้าแหล่มมากครับแถมตีกอร์ฟเป็นว่าเล่น
มีปัญหาเรื่องกอร์ฟปรึกษาเค้าได้ ครับ เค้าชื่อ คุงเดียร์  คิคิ

จารย์ป๋องครับ ทอแจ้ง  เทพปืดดดด ด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host