"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปลี่ยนจากขับรถ.....มาขับเรือแทนดีกว่า

น้ำเยอะดี ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 28/10/2010 13:48

ลุง ครับน้ำที่ หลังเขื่่อนเส้นท่าหลวง ลดลงรถสามารถผ่านได้แว้ว ผมไปหาปลามา เมื่อวันจันทร์
เจอปลาบึก  140 กว่ากิโล อย่างดี ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไป หาตาออดมาครับ  นึกว่าต้องพายเรือไปแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4915# bonbonbon

ผมไปนั่งดูร้านแก ง่ะครับ เจ๊แกจาขายทอสับผมเลยจอง BB แกไป ครับผ่อนยันลูกบวช  คิคิ

อากาศเริ่มหนาวแล้ว

ดูแลตัวเองกานด้วยนะคะทุ๊กคนนนนน ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 30/10/2010 13:02

ครับ ที่อ่างทองลมหนาวมาแล้ว ทำให้ผมต้องจ่ายค่าเบียร์เพิ่มเลย

สวัสดี ยามเช้าครับ อ่างทองหนาวมาก  !!!

จัดหนัก !!!  เลยลุง

จัดไป ครับจารย์ป๋อง 1 เสียง 1  สาย ครับ

สวัสดียามเช้า ครับ  นนทบุรี หนาวแล้ว ครับ จบข่าว

ลุง ๆๆ ตกหล่นเบอร์ผมป่าว 081 -4063609
เรียนเชิญพี่ น้องนะครับ
ผมเองก็เห็นว่ามีพี่น้อง  เข้ามาเริ่มเยอะอยากให้่รู้จักกันไว้ ครับผมเองเริ่มต้นจากไม่รู้จักใครเลย
เริ่มรู้จักตาออด ลุงต้น ลุงปื๊ด ลุงดิส เจ๊ทิพย์  ลุง ๆๆป้า ๆๆ ท่านอื่น ๆๆ ช่วยเหลือกัน
ผมว่าดี นะครับลองเข้ามาดูครับ

จารย์ป๋องครับ  
แผนที่แหล่มเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host