"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่รู้ว่าศุกร์นี้มีนัดกันรึป่าวคะเนี่ยะ จะได้ไปแจม ...
Charina โพสต์เมื่อ 20/10/2010 21:01

เข้าไปเจอเจ๊ออดครับ  ถ้าผมไม่ติดเดินแบบที่ไหนผมอาจจะเข้าไป ครับ
ดูร้านแกสักโหน่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮ่าๆๆๆ  ฉันว่าน้ำแห้ง ให้ฝนแล้งซะยังดีก่า
อยากกลับบ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 21/10/2010 08:26

ดี เลยจารย์ป๋อง  เอาบานาน่าโบ๊ทมาวิ่ง ดิ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบค่ะ
อ้าวแล้วไม่มีครายไปหรอกเหรอเนี่ย นึกว่า ...
Charina โพสต์เมื่อ 21/10/2010 12:46

ถ้าไม่ผิดพลาด ผมเข้าไปครับ คิดถึงเจ๊ออดแก คิดถึงคืนนั้นเราสองคน ......

รายงานตัวยามบ่าย ครับลุง

สวัสดี ยามบ่ายครับ ลุง ๆๆ นั่งดูน้ำท่วม

สวัสดี ครับลุง ๆ ๆๆ  เตเต้คุงมารายงานตัว ครับ

สวัสดี ยามเช้า ครับ จารย์ออดทอดแหได้ปลาเยอะไหม ครับบบ

Register  1  ที่ ครับจารย์ป่อง

สมาชิกใหม่....ว่างๆขอไปเสนอหน้าบ้างนะคะ ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 27/10/2010 19:42

สวัสดี ครับยินดีต้อนรับครับ
ผมชื่อ น้องเตเต้ ครับ ..... ว่าง ๆเชิญนะครับสุมหัวบ้านจารย์ออด หน้าอาชีวะครับ

สวัสดี ครับลุง ๆๆ จารย์ต้นเอาแหมาจับปลาเลย ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host