"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับทีมงานคุณภาำพ ครับ ว่าแต่
ลุงโอ  เครื่องเสียงอย่างดี  
ลุงเจ๋ง  รถอย่างแหล่ม เลย ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตาหวาน ขายเค้าสิ อยากได้
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 22/6/2010 11:23

มี โปรโมชั่้น ครับ มาที่ Meeting ที ยุดยา เบียร์   3 ขวด จัดไป คิคิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนหน่อยคับ ไม่รู้ว่าคิ้วตาหวานยังมีอยู่ป่าวคับกำลังตาหาอยู่คับ  HCC แพร่คับ ...
ต้นฉบับโพสโดย AOME เมื่อ 22/6/2010 17:24

ขอรายละเอียดนิสนุง ลุง
ต้่องการ รุ่นไหน ?   ครับ
เรืองหวานพอหาได้ เช่น เบียร์หวาน   คิคิ

อยู่ยุดยาเหมือนกันครับ แถวๆซอยน้องแดงครับ
ต้นฉบับโพสโดย Kaisuphan เมื่อ 22/6/2010 19:22

ยินดี ต้อนรับ ครับ
ผมชื่อ น้องเต้นะครับ

แต่ผมไม่รู้จักหรอกครับ ซอยน้องแเดง
เอาเป็นว่า หน้าอาชีวะ ชัวร์ ...... บ้านตาออดหน้าตาหล่อ ๆๆ ง่ะครับ
ทุกวันศุกร์ เจอกัลลล

ยินดีต้อนรับค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย tipnil เมื่อ 23/6/2010 04:22

เจ๊ ๆๆ งานเข้าแล้ว ..... มาเลยนะวันเสาร์

เรียนทีมงาน คุณภาพ ครับ

จากที่ ประสานงานกับทีม ระยอง ครับรายละเอียดังนี้ ครับ
เช้ามาถีง ยย ( ยุดยา )   
07.00   น.   แวะทานอาหาร ที่ร้าน .........( รอประชุมศุกร์นี้ )
หลังจากนี้ ไหว้พระตามรายการ ที่พี่พีสุดหล่อ  จัด
สุดท้าย ไปทานข้าวที่ ตลาดอโยธยา  Plan  ไว้ ให้จบภาระกิจก่อนบ่ายโมง ครับ
เพื่อทางทีมระยองได้เดินทางต่อไป ยัง ทุ่งดอกกระเจียว บาน

ถึงทุกท่านที่อ่านข้อความนี้และที่ัยังไม่ได้อ่าน รับทราบและเจอกัลที่ร้านอาหารเช้า ครับ

จบข่าว

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ บ้านอยู่อ่างทอง แต่ใกล้ อยุธยาครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kirakitti เมื่อ 24/6/2010 23:26

สวัสดี ครับ ยินดี ต้อนรับครับบ้านผมอยู่อ่างทองตรงวัดสนามชัย ครับ เด็กตลาด  คิคิ ....

อย่างดี ครับ

กิจกรรมดีๆๆ ใครก้ออยากไปน่ะนี่ ว่าแต่ว่าผมรอได้รถก่อนจะไปด้วยคนน่ะเพ่
บ้านอยู่อ่างทอง ทำงานอยุธยา ขอเข ...
ต้นฉบับโพสโดย Goemon เมื่อ 25/6/2010 21:18

จัดไป ครับ ยินดีต้อนรับครับ  ผมอยู่อ่างทอง พรุ่งนี้ผมไปรับไหมครับ
081 4063609   เตเต้ ครับ

สวัสดี ครับ เตเต้คุงมา รายงานตัว ครับ
เมื่อคืนโดนเหล้าปั่นไป  มึนไม่เลิกเลยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host