"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียดายวันศุกร์จัง    ผมงานเข้าครับอาเข้า รพ ทรวงอก ทำบอลลูนหัวใจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ลุงอ๊อด  ยินดีเลนครับ แทบทุกเย็นวันศุกร์แหละครับ  เมาที่ หน้าอาชีวะ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่างดีครับลุง เสริมหล่อมมากี่บาทครับบบ

2500 ไม่ใช่ 3m น่ะ
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 7/6/2010 16:46

2500 ทำให้ผมคิดถึง อย่างอื่นเลย ครับ คิคิ

หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง

เมื่อวันอาทิตย์โดนลุงหนุ่ยจิ้ตูด
ตังแต่เขื่อนจนถึงบ้าน(เสียวจังฮู้)
ว่างๆแวะมา ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 8/6/2010 07:22

จึ้ตูดเลยเหรอ ลุง คราวหลังเอางี้เบรดให้จม
แล้วลงไปคุยเลย คิคิ....

ไว้คราวหน้านะจารย์เตเต้ ฮืๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 8/6/2010 07:24

ครับลุง ว่าแต่แช่น้ำชาไว้บ้างเปล่า เผื่อบุกไปหาอย่างกระทันหัน

วันนี้ งานงอกครับ มาอย่างเพียบ เลยยยย

สวัสดียามเช้าครับ  นนทบุรีฝนตกหนักครับบบบ

หวัดดีครับ มารายงานตัวครับ
ต้นฉบับโพสโดย ARM_Run-in_009 เมื่อ 9/6/2010 14:03

ลุงอาร์มครับ ไม่เจอกัลนานเลย ครับ   
ผมเจอ Run-in หลายคันเลย ครับบบบ

หวาดดีฮับลุง ป๋มยังไม่กลับ
เฝ้าบอร์ด (กลัวหาย) รอลุงมาต่อกะนี่แหล่ะ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 9/6/2010 19:18

มาเฝ้าบอร์ดเป็นเพื่อนลุง ๆๆ ครับบ เพิ่งได้ออกเนต

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host