"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ  

เตเต้มารายงานตัวแว้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ เตเต้ คุงรายงานตัว ครับ

Up Date  เรื่องไปเที่ยวครับ

เที่ยงวันเสาร์ ล้อหมุนจากอยุยา
จุดมุ่งหมาย หัวหิน ไปหาหอยกัน
สถานที่ สาดเหล้าลุงคอ ริมชายหาด
สุถานที่ นอนค่ำไหน นอนนั่น ....  ครับ

ผู้ร่วมทริป
1 ผม และ อ้อย  อ้อย และ ผม
2 ลุงออดและ น้องกิ๊ฟ  น้องกิ๊ฟและลุงออด
3  ลุงต้น และ ....   .... และ ลุงต้น

รอลุงรายถัดไปมา Update ข่าวสาร ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พฤหัสบดีไหม ครับ  

ศุกร์นอน

ศุกร์นอน
เมาค้างจากบ้านตาออดไปหร๋อ เตเต้ คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 25/5/2010 19:54

แหม๋ รู้ใจจริง ๆๆ ลุง ......

หวัดดีครับลุงปื้ด ไม่เจอกันนานเลย
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 25/5/2010 20:48

พฤหัสนี้จัดหนักเลยไหม ครับ

ลุงติดเดินแบบ เหรอ ครับ

ลุงมึความสุข ผมมีความทุกครับ งานงอกบาน ...... เร่งเคลียร์ อยู่

ลุงกางเต๊นนอนนอกบ้านเหรอ ครับ ..... ทา ก.ย. ไว้ ป่าวยุงหามแน่ ๆๆ

เด็กยุดยาครับ
ต้นฉบับโพสโดย citymj เมื่อ 28/5/2010 15:09

สวัสดีครับผมชื่อน้องเตเต้ ครับ ยินดีต้อนรับครับ

ติดตามข่าวสารได้ http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=1

หวัดดีพี่น้องทุกคน สบายดีกันอะเปล่า คิดถึงนะจุ๊บๆ
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 28/5/2010 14:11

สวัสดีครับพี่ เดวเสาร์ไหนว่าง ๆผมไปกินข้าวบ้านที่บ้านพี่นะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host