"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบียร์สัก  3 ขวดไหม ครับ คิคิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด bana123 เมื่อ 23/4/2010 11:38

ลุง ๆๆ ครับ เย็นนี้จัดโหน่ยไหม ......... เบียร์ 3 ขวด

ไม้กล้าลงหน้า Meeting กลัวคนมาเยอะจัด พื้นที่หน้าบ้านลุงออดไม่พอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาแบบมีจอใหญ่ๆ ห้องใหญ่มืดๆนะ  แบบสว่างๆเขาร้องไม่ค่อยออกนะ
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 23/4/2010 15:46

น่าสนครับ และมีเดะ ๆๆ ชงเหล้าด้วยม่ะ

เรียนพี่ๆสมาชิกอยุธยา
เนื่องจากโซนธนบุรี จะจัดมิ๊ตติ้งไปไหว้พระที่อยุธยาและไปพบปะพี่ๆสมาฃิกโซนอยุธยา  ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 25/4/2010 20:14

ครับ ยินดีต้อนรับครับ

ที่ยุดยาร้อนมากครับ
ต้นฉบับโพสโดย nick2599 เมื่อ 26/4/2010 11:36

สวัสดีครับ ชื่ออะไครับ ผมได้ทำทำเนียบ ครับ
ผมชื่อ น้อง เตเต้ คุง ครับ

คงไม่ต้องชวนหรอกมั่ง ขานั้นน่ะ แกขับนำหน้าไปก่อนเลย คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 26/4/2010 11:27

ลุงเค้าไปเคลียร์พื้นที่ครับลุงงง

เด๊ว เจ้าตัวมาเฉลย........ครับ คิคิ
เราประชุม ต้อนรับ ทีม ธนบุรีไหม ลุง ที่แกรนร้านไหนถามจารย์ ต้น  คิคิ

จัดไป ครับ อย่างดี .........

อย่างดีครับ คุณ nick2599 อย่างไรเรามาสุมหัวว่างแผนการเดินทางของทีม  ธนบุรีไหมครับ
ได้กระชับ และครบถ้วน   

ตาป๋องว่าไง

ผมอบรม 5 วันเลยลุง ...... เล่นเนตที่อบรมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host