"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="GT_racing"][quote author="BigH"]หนุกหนานกานใหญ่ :smile18 :smile18[/quote]

พี่ ๆๆ ผมไม่ชอบดื่มสุรา แต่ผมชอบบรรยากาศในการดื่มสุรา อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มอนิ่ง ครับ ลุง ๆๆ

จัดไปครับลุงศักดิ์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="suk26"][quote author="bana123"]มอนิ่ง ครับ ลุง ๆๆ

จัดไปครับลุงศักดิ์[/quote]

ขอบคุณล่วงหน้าคับ :smile18[/quote]

แหม๋ ๆๆ เปลี่ยนจากขอบคุณ เป็น 1 ทริปดีก่าครับ
ช่ายมั๊ยครับลุงต้น

สวัสดียามเช้าครับ
จัดไปอย่าให้เสียครับ

แหล่มเลยครับลุง

[quote author="kengclub_zx"]หวัดดียามสายคร้าบ..........มาแอบดูเฉยๆ

:smile18[/quote]

ศุกร์นี้ ว่างเชิญนะครับ @ อยุธยา

ตอบเรื่องสติกเกอร์
ไม่มีปัญหาครับ เด๊วเข้าไปเอาที่บ้านเติ้ลให้ครับ ( จาทันหรือเปล่าไม่รู้ตอนนี้ มาทำงานที่แหลมฉบัง )
ตอบ ลุง ศักดิ์
ไม่มีปัญหาครับ เรื่องแผ่นวินโด้  เด๊วจัดให้อย่างงาม
ตอบ ลุงป๋อง แหม๋ ๆ ใครนั่งมาหน้ารถหว่า อิอิเพื่อน ๆๆในรถเต้เค้าบอกว่าเป็นผู้หญิง อิอิ

ปล.ลัก Internet ที่มิซูใช้ สบายอุรา

เตเต้ ยังอยู่แหลมฉบังอยู่เลยครับ ไงตามไปดึก ๆๆ นะครับ

สวัสดียามเช้าครับ.................
แหม๋ ๆๆ ลุง ๆๆ ยังไม่ตื่นเหรอ ครับ
แอบหลับที่ทำงานป่าววววว

วันนี้จาไปแสวงบุญครับ ......อิอิ :smile13

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host