"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดีคับ ประทับใจจริงๆๆ  กด Like ให้ ล้านครั้ง  อบปลากังนัมไตล์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าเสียใจโอกาสหน้ายังมีคับ  วันพระไม่ได้มีหนเดียว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ครั้งแรกเหมือนกันคับ  เล่นเอาซะจดจำกันได้ทั้งงาน  อบ อบ อบ อบ อบ อบปลากังนัมไตล์  กลายเป็น ฉายาไปแล้ว  
ถ้างานหน้าไปทริปๆไหนๆต้องเต้น  กังนัม  ถึงจะใช่  อิอิ

จัดอีก  จัดอีก   ไปโต้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หนุกมากมาย  ขอบคุณ พี่ๆทีมงาน และอีกหลายๆท่าน  ที่ยังเอ่ยไม่ครบ
ขอบคุณคับ  อบ อบ อบ อบ อบ อบปลากังนัมไตล์

ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยครับ ผม..มด มาครั้งแรกก็ประทับใจเ ...
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 20/11/2012 21:57

ดูจาก อันนี้ HCC Silver Member คงไม่ใช่ครั้งแรกแล้วมั้งพี่  อิอิอิ

จัดไปพี่สโลแกนส่วนตัว 55555
foung โพสต์เมื่อ 21/11/2012 20:45

โอเค  ฟุ้ง ตราวหน้า คนเดียวก็ไป  อย่างที่บอก ขอบคุณมิตรภาพ  ที่มีให้ผมคับ  สโลแกน
    เจี๊ยบ อบ อบ อบ อบ อบ อบปลากังนัมไตล์  คราวหน้าให้เรียกผมว่า  เจี๊ยบ  กังนัม  นะ คับ  ทุกๆๆๆๆๆคน
    แล้วเจอกัน  โย่วๆๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host