"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนุกมากคับๆๆๆๆๆๆๆ
pupaya โพสต์เมื่อ 19/11/2012 23:43

ตามนั้นครับพี่ชัยสิงห์ยาดอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณสมาชิก HCC ทุกท่านที่มาทำบรรยากาศให้มีแต่ความส ...
aekmo โพสต์เมื่อ 19/11/2012 21:06

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปพี่สโลแกนส่วนตัว 55555
foung โพสต์เมื่อ 21/11/2012 20:45

โอเค  ฟุ้ง ตราวหน้า คนเดียวก็ไป  อย่างที่บอก ขอบคุณมิตรภาพ  ที่มีให้ผมคับ  สโลแกน
    เจี๊ยบ อบ อบ อบ อบ อบ อบปลากังนัมไตล์  คราวหน้าให้เรียกผมว่า  เจี๊ยบ  กังนัม  นะ คับ  ทุกๆๆๆๆๆคน
    แล้วเจอกัน  โย่วๆๆๆๆๆๆ

เพิ่งไปครั้งแรกเหมือนกันประทับใจจิงจริ๊ง..นึกว่าจะไม่มีใครมาทักซะแล๊วอิ..อิ..สุดๆก๊าบ
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

ขอบคุณพี่ๆทีมงานและเพื่อนๆร่วมทีมทุกคนนะจ้า....เป็นงานที่สนุกมากคะ ^^

เพิ่งไปครั้งแรกเหมือนกันประทับใจจิงจริ๊ง..นึกว่าจะไ ...
aod08 โพสต์เมื่อ 21/11/2012 22:49

หรอ !!!

เพิ่งไปครั้งแรกเหมือนกันประทับใจจิงจริ๊ง..นึกว่าจะไ ...
aod08 โพสต์เมื่อ 21/11/2012 22:49

นั่นดิลุงอ๊อด

ไรตาฟุ้ง

ครั้งแรกคะ เขินๆ @^_^@
ต้อนรับนู๋ดี๊ดีคะ

ตอบกลับ 37# foung

ขอบคุณมากค่ะฟุ้ง โอกาสหน้าเจอกันค่ะ(ปู)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host