"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณพี่ๆ ทีมงานทุกท่านครับไปครั้งแรกก็รู้สึกสนุก และประทับใจมาก
ถึงแม้จะยังไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไร ทริปหน้าคงได้รู้จักเพิ่มขึ้น อิอิ{:4_346:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประทับใจ " ปลาบึก " มว๊ากกกกกกกกก โดยเฉพาะ หัวหนัาทีม1 พี่.ตั้ม น่าร๊ากก เท่สูด {:4_273:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หนุกหนาน มากๆครับ และขอบขอบคุณ ทีมงานและ สปอนเซอร์ ใจดี ทุกท่านครับ{:4_363:}

ผม ทอฟคับ หรือในคลับจะเรียกบุ๊กโกะ หนุกมากมายงานนี้ ขอบคุณคับ

ผม ทอฟคับ หรือในคลับจะเรียกบุ๊กโกะ หนุกมากมายงานนี้  ...
KhunTopFee โพสต์เมื่อ 20/11/2012 13:18

{:6_446:}

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/11/2012 14:56 โดย MonstyTRC

งานนี้ต้องขอขอบคุณ สมาชิกคลับ www.hondacityclub.com ทุกๆท่าน
ที่ให้การต้อนรับกับทีม TRC Motorsport ที่ไปร่วมกิจกรรม Meeting Rally Party
ทีมงานรู้สึกดีใจ สนุกสนาน อบอุ่นมาก และประทับใจ กับการไปร่วมงานในครั้งนี้ค่ะ
หากครั้งหน้ามีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีก ทาง TRC Motorsport ต้องขอไปร่วมกิจกรรมอีกนะค่ะ

หลิว webmarketing
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ชักเมื่อเจอคน.......หล่อ
พูดคุยผ่าน facebook ได้ที่>>>http://www.facebook.com/TRCMonsty

จัดอีก  จัดอีก   ไปโต้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หนุกมากมาย  ขอบคุณ พี่ๆทีมงาน และอีกหลายๆท่าน  ที่ยังเอ่ยไม่ครบ
ขอบคุณคับ  อบ อบ อบ อบ อบ อบปลากังนัมไตล์

ขอบคุณ TRC ด้วยค่า ^_^
มาร่วมงานกันอีกนะคะ

ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยครับ ผม..มด มาครั้งแรกก็ประทับใจเลยครับ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยครับ ผม..มด มาครั้งแรกก็ประทับใจเ ...
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 20/11/2012 21:57

ครั้งแรกที่นครนายกเปล่า5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host