"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@ ขอขอบคุณ เพื่อนสมาชิกทุกท่าน ทีมงาน ที่เข้าร่วม HCC Rally Party @

ขอขอบคุณ เพื่อนสมาชิกทุกท่าน รวมถึง ทีมงาน  ที่เข้าร่วมกิจกรรม  HCC Rally Party 17-18 พ.ย. ที่ผ่านมา

ทำให้กิจกรรมดังกล่าว ผ่านพ้นไปด้วยดี สมกับที่ทีมงานเหน็ดเหนื่อย เตรียมงานกันหลายเดือน

และที่สำคัญ ขอขอบคุณ สปอนเซอร์ ทุกท่าน ทุกนาม ที่เข้าร่วมกิจกรรมและมอบของรางวัล ให้กับสมาชิก

อย่างมากมาย โดยเฉพาะ  เวอร์ซุส ,  บางจาก ,  ทิสโก้ ออโตแคช  , TRC Motersport  และอีกหลายท่าน

ขออภัยที่ไม่อาจเอ่ยนามได้หมด

อย่างไรก็ตาม หากเกิดข้อผิดพลาด หรือไม่ได้รับความสะดวก ในการจัดงานใดๆ ก็ตาม

ทางคลับก็ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่าน รวมถึงทีมสปอนเซอร์ใจดี ไว้ ณ โอกาสนี้

และจะนำข้อผิดพลาดต่างๆ มาปรับปรุง ในโอกาส ต่อไป

และขออภัยสมาชิกใหม่ บางท่าน ที่ผมและทีมงาน ไม่สามารถเข้าไปพูดคุยและทำความรู้จักได้ทั่วถึง

เพราะกิจกรรมหลายอย่างที่ต้องรับผิดชอบ ครั้งหน้าจะหาโอกาส และเวลา พูดคุยกับเพื่อนสมาชิกให้มากกว่านี้ครับ

ขอบคุณ จากใจ

ทีมงาน และ ผู้บริหาร
hondacityclub

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

foung โพสต์เมื่อ 24/11/2012 09:10

ขำอะไรคะ เขินนะเนี่ย มะเค๊ยมะเคย @^.^@
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียดายไม่ได้ไปอ่ะ.......หึหึหึหึ

ขอบคุณพี่เบ็น ทีมงานและสมาชิกทุกท่านค่ะ พึ่งเข้ามาเ ...
pooku โพสต์เมื่อ 21/11/2012 09:52

ทีมเรานี่หว่า555

ครั้งแรกคะ เขินๆ @^_^@
ต้อนรับนู๋ดี๊ดีคะ ...
^YaM^ โพสต์เมื่อ 23/11/2012 13:34

ตอบกลับ 37# foung

ขอบคุณมากค่ะฟุ้ง โอกาสหน้าเจอกันค่ะ(ปู)

ครั้งแรกคะ เขินๆ @^_^@
ต้อนรับนู๋ดี๊ดีคะ

ไรตาฟุ้ง

เพิ่งไปครั้งแรกเหมือนกันประทับใจจิงจริ๊ง..นึกว่าจะไ ...
aod08 โพสต์เมื่อ 21/11/2012 22:49

นั่นดิลุงอ๊อด

เพิ่งไปครั้งแรกเหมือนกันประทับใจจิงจริ๊ง..นึกว่าจะไ ...
aod08 โพสต์เมื่อ 21/11/2012 22:49

หรอ !!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host