"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โส รายงานตัวครับ อยู่โซนศรีนครินทร์-สุขุมวิท วันงานจะนัดรวมตัวย่อย ก่อนไปร่วมกับกลุ่มใหญ่ แล้วจะแจ้งให้ทราบว่าจะร่วมตัวที่ไหนอีกทีนะครับ โทร 081-247-4107
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลุ่ม 4 ชื่อกลุ่ม "เมาเปรียว เสียวตลอด"
ชื่อก็บอกอยู่แล้วนะครับ เมาเปรียว สมาชิกใหม่ กรุณาแจ้งชื่อ เบอร์โทรติดต่อ พร้อมทั้งโอนเงินค่าเหล้าด้วย อิอิล้อเล่น
แต่ที่แน่ๆ สมาชิกกลุ่ม ต้องเอาเหล้ามาอย่างน้อยคันละ 1 ขวดหรือมากกว่านี้ก็ได้ไม่ว่ากัน จะเป็น 75ml หรือ 1L ก็ได้ หรือใครจะดื่มเบียร์หรือดื่มอะไรก็เอาอันนั้นไปนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สถานที่รวมตัว
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1425268

อ่อคับ ผมก้อนึกว่าต้องไปรวมที่อื่นก่อนแล้วค่อยม ...
sak_fo โพสต์เมื่อ 14/11/2012 16:30

ใกล้มที่ไหนไปที่นั้นครับ โซนบางนา ศรีนครินทร์ ร่วมก่อน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host