"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผมอยากให้มีมิตติ้งที่สนามพีระพัทยาบ้างครับ

เพื่อเป็นการทดสอบศักยภาพของรถแล้วก็เอาใจขาซิ่งรบกวนพวกพี่พิจารนาด้วยครับใครเห็นด้วยกับผมตอบหน่อยครับแล้วอีกอย่างในสนามมีอะไรหลายๆอย่างน้ำใจ เพื่อน มิตรภาพ จะทำไห้มีความผูกพันสนิทกันมากขึ้นครับ รบกวนพวกพี่ๆพิจารณาด้วยครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเป็นเด็กไหม่ครับพอดีว่าแรงบันดาลใจของผมคือวันนี้เลยครับผมผมไปดู ซูปเปอร์คาร์ไทยแลนด์ คลอติฟายกัน ผมมีความคิดนึงขึ้นมาว่าผมอยากจะไปขับบ้างแต่เราไม่มีคุณทรัทย์ขนาดนั้นที่จะมีรถแข่งหรือรถที่ผ่านการโมดิฟายผมเลยคิดว่าเรามาลองวิ่งเล่นขำๆแบบชิวๆครับได้ประสบกรณ์ในการขับรถอีกด้วยครับ ผมก๊อตครับยุวชลบุรี รถnewcity v/at
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มีใครสนใจเด็กน้อยเลยครับ5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host