"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คอนเฟริมตามนั้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บอกน้ำว่าพี่อยากเจอตอนเช้า...555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าสนใจจะไปด้วยต้องทำไงบ้างครับ
oat999 โพสต์เมื่อ 24/9/2012 16:08

ระบุชื่อ เบอร์โทร จำนวนคน ทะเบียนรถ ไซน์เสื้อเบอร์อะไร แล้วโอนเงินตามจำนวนที่ระบุไว้ในรายละเอียดครับ แล้วแจ้งกลับมาที่กระทู้นี้ครับ ขอบคุณครับ

อยากไปคับ 1 คัน 2 คน
นครนายกน่าสนุก
เต็มรึยังคับ ...
Mononoke โพสต์เมื่อ 24/9/2012 20:20

ได้เลยครับยินดีครับ ยังรับอยู่ครับ ลงทะเบียนได้เลยครับ
ระบุจำนวนคน ชื่อ  ทะเบียนรถ เบอร์โทรติดต่อ และเบอร์เสื้อ ส่วนรายละเอียดการโอนเงินดูตามหน้าแรกครับ

ไปกันเยอะๆนะครับ ยังมีเวลายังรับได้อยู่ครับยังไม่เต็ม ถึงเต็มเราก็จะเพิ่ม 555

ช่วยอัปเดทแผนที่จุุดรวมพลร้านอาหาร ลาบเป็ดอุดร ลำลู ...
utac โพสต์เมื่อ 25/9/2012 13:26

เดี๋ยวหลังจากสำรวจอีกรอบต้นเดือนจะกลับมาทำแผนที่ และรายละเอียดจุดนัดพบ และลำดับการ อีกครั้งหนึ่งครับ ติดตามข่าวสารเรื่อยๆเราจะอัพเดทให้ตลอดครับ

กลุ่มสอง"อึนมึนงงหลงตลอด" ครับชื่อกลุ่ม 5555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/9/2012 20:22 โดย Kwang_7161

ธีมงานวัด  ต้ ...
Kwang_7161 โพสต์เมื่อ 25/9/2012 19:05

งั้นกวางประจำศาลายาดอง แล้วไปต่อที่ศาลาคนเศร้า

คงจะไปไม่ได้ เดินทางปลอดภัยมีตติ้งให้สนุกนะคะ ...
cutygirl โพสต์เมื่อ 25/9/2012 20:48

น่าเสียดายนะครับ

ณ ตอนนี้เต็ม 40 คันแล้ว
จะเปิดรับเพิ่มหรือป่าวครับพี ...
papae_22 โพสต์เมื่อ 26/9/2012 10:33

ยังรับได้เรื่อยๆครับ คือขั้นต้นนะ 40 คัน แต่เกินนั้นไปก็ไม่เป็นไรครับ มาเท่าไรเราก็พยายามจัดลงเฉลี่ยทุกกลุ่มเท่าๆกันครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host