"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก๊ามะได้ปะชุมย่อยเยย..รู้สึกเหมือนห่างเหิน..ขอเก๊าไปโด้ยยยนะ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คันที่  18  สมาชิก  4 คน  ผู้ใหญ่  3  คน เด็กประถม  11  ขวบ  1  คน  (แต่ตัวโตนะจะบอกให้)  เดี๋ยวว่างจะไปโอน  คุณเบ็นช่วยบอกทางไปร้านลาบเป็ดให้ด้วย  อยู่นครปฐม ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/9/2012 18:11 โดย SoDaZaaaaa

ไปด้วยครับ 1 คั ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 24/9/2012 17:59

55555 หัวหน้ากลุ่มนี้ เก่งจะตาย

เก๊ามะได้ปะชุมย่อยเยย..รู้สึกเหมือนห่างเหิน..ขอเก๊าไ ...
pupaya โพสต์เมื่อ 24/9/2012 18:53

มัวไปทำอะไรอยู่อ่ะชัยยยยยย มามะมาจอยกัน จอยกัน

ช่วงนี้
13.00 น.ผู้ร่วมกิจกรรมทุกทีมเดินทางถึงที่พักวังยาวรีสอร์ท รับเครื่องดื่ม welcome dink

13.30 น.สมาชิกทั้งหมดเข้าร่วมกิจกรรมwalk lalry โดยพร้อมเพียงกันณ.ห้องประชุมบัสัมมนาของรีสอร์ทฯ

15.15 น.รับกุญแจห้องพัก แยกย้ายพักผ่อนตามอัธยาศัย (สมาชิกสามรถเดินทางท่องเที่ยว ตามสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆบริเวณใกล้เคียงได้ เช่น เขื่อนท่าด่าน วัดหลวงพ่อปากแดง หรือตลาดโรงเกลือหลวงพ่อปากแดง หรือท่านที่ไม่มีความประสงค์ จะเดินทางท่องเที่ยวภายนอกรีสอร์ทก็สามารถลงเล่นน้ำภายในบริเวณรีสอร์ทได้ ทางรีสอร์ทมีกิจกรรมล่องเรือยาง สามรถติดต่อได้ที่ทีมงาน)

18.00น.เชิญสมาชิกทุกท่านร่วมรับประทานอาหาร และรับมอบของรางวัลชนะเริศจากกิจกรรมแรลรี่ รวมถึงการประกวดการแต่งกาย ธีมงาน งานวัด

22.30น.แยกย้ายกันพักผ่อนตามอัธยาศัย

ระวังคนเมานะ คริ คริ จะให้หัวหน้าแต่ละทีมมาแสดงความสามรถสุดขีด ๆ
เซเรบตั้ม 'กบ 7933 อุบล' กลายร่างเป็น พรีอุส แย้วววววว เป็น นังเบ็บ แทน

ใครตั้งชื่อทีม พ่อลูกอ่อน
aekmo โพสต์เมื่อ 24/9/2012 13:28

เขาหมายถึง คนที่เป็นพ่อของลูกน่ะ "อ่อน"

อยากไปคับ 1 คัน 2 คน
นครนายกน่าสนุก
เต็มรึยังคับ

อยากไปคับ 1 คัน 2 คน
นครนายกน่าสนุก
เต็มรึยังคับ ...
Mononoke โพสต์เมื่อ 24/9/2012 20:20

ได้เลยครับยินดีครับ ยังรับอยู่ครับ ลงทะเบียนได้เลยครับ
ระบุจำนวนคน ชื่อ  ทะเบียนรถ เบอร์โทรติดต่อ และเบอร์เสื้อ ส่วนรายละเอียดการโอนเงินดูตามหน้าแรกครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/9/2012 18:11 โดย SoDaZaaaaa

ไปด้วยครับ 1 คั ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 24/9/2012 17:59

ครายๆ  คนไหน

เก๊ามะได้ปะชุมย่อยเยย..รู้สึกเหมือนห่างเหิน..ขอเก๊าไ ...
pupaya โพสต์เมื่อ 24/9/2012 18:53

คุณได้สิทธิ์  นั้นทันที่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host