"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โคราช ร้านไหนมีของแต่งซิตี้เยอะๆบ้างครับ สคัฟเพลท ไฟซีนอน ไฟรูกุญแจ ครอบกระจกมองข้าง

โคราช ร้านไหนมีของแต่งซิตี้เยอะๆบ้างครับ สคัฟเพลท ไฟซีนอน ไฟรูกุญแจ ครอบกระจกมองข้าง ประมาณนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ที่ทำงานกะผมเค้าบอกแถวตลาดย่าโมนะครับ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านไรอาคับ มีแถวไหนอีกน้อ

ลองไปดูร้าน JS ตรงข้างซอย ศาลเจ้าพ่อเสือคับ ของแต่งเยอะดี
DarkGame

ตอบกลับ 4# DarkGamer

ขอบคุณครับ จะไปร้านนี้แหล่ะครับใกล้ดี

หาจุดต่อไฟรูกุณแจ ได้ที่ไหนครับ

ตามนั้นครับ JS ตรงข้างซอย ศาลเจ้าพ่อเสือคับ

พอดีเลย กำลังมองหาร้านเเต่งเลย ขอบคุณครับ ได้อะไรดี ๆ เดียวมาบอกนะครับ ชาว CITY โคราช
[img][/img]

ABG งานดีมากครับ ช่างเก่งดีครับ โคกะฮอนด้าด้วยครับ รถใหม่ก่อนส่งลูกค้าเค้าก้อเอามาติดอะไรเยอะแยะที่นี่ครับ

JS ลองเข้าละครับ ช่างน้อย ไม่ค่อยเก่ง ส่วนใหญ่จะเป็นพวกแต่งแนวซิ่งๆมากกว่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host