"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/10/2012 16:47 โดย KoNsHaRa

เอาด้านหน้าลงอีกนิดเดียว เป๊ะเลย
ลองพิม น๊อตslideปรับแคมเบอร์
ในกูเกิ้ลสิครับ แล้วเอาไปให้ร้านตั้งศูนย์
จัดการใส่ให้ พร้อมตั้งศูนย์ด้วยหลังจากปรับจนได้ที่แล้ว

หลักการปรับแคมเบอร์หลัง ลองตามไปดูที่นี่ครับ
http://www.flushstyle.com/thread-1983-1-1.html
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 35# R_t@

สวยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีใครพอแนะนำวิธีโหลด หน้าอีกหน่อยไหมครับ ผมถอดแหวนสตรัทออก 1 วงแล้วมันยังไม่ต่ำเลย(ตามภาพ) แล้ว สตรัทที่ผมใช้เนี้ยมัน สไลด์กระบอกโช็ค ได้ไหมครับ (BC sport V1) มีภาพวิธีสไลด์กระบอกโช็คไหมครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ{:115:}
*** นี่คือความเข้าใจของผมนะ ***

ตามรูปปัจจุบัน ผมถอดแหวนสีเงินออกแล้ว แล้วหมุนกระบอกสีดำขึ้นไปชนกับแหวนสีแดง รู้สึกว่าต่ำลงอยู่ครับ  ..  งั้นแสดงว่าผมสามารถ ขันแหวนสีแดง 2 วงขึ้นไปอีกได้ตามเกลียวที่ยังเหลืออยู่ แล้วผมสามารถหมุนกระบอกโช็คสีดำขึ้นตามแหวนแดงได้ใช่ไหมครับ แล้วผลลัพธ์มันจะทำให้ต่ำกว่าเดิมใช่หรือไม่ ผมเข้าใจแบบนี้ถูกไหมครับ {:112:}{:112:}

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/10/2012 16:47 โดย KoNsHaRa

เอาด้านหน้าลงอ ...
KoNsHaRa โพสต์เมื่อ 19/10/2012 16:28

คงไม่ได้มั้งครับ ล้อหลังผมมันเป็น ดรัมเบรคด้วย   เฮ้อ...หมดสิทธิ์

55555   ตัวหนังสือหายหมดยัง ครับ
aekmo โพสต์เมื่อ 19/10/2012 14:44

อยากโป่งสัก 10 มม.จังเลย

http://www.hondacityclub.com/boa ... 540&pid=1404209

แม็กยี่ห้ออะไรครับ รวมยางด้วยประมาณเท่าไรครับ

ปล.ผมเป็นน้องใหม่กำลังหัดแต่ง ^^

คงไม่ได้มั้งครับ ล้อหลังผมมันเป็น ดรัมเบรคด้วย   เฮ ...
R_t@ โพสต์เมื่อ 20/10/2012 22:20

ดิสเบรค  ก้อหมดสิทธิ์ครับ  สำหรับ CITY&JAZZ  นอกจากผ่าคาน  หุหุ

แม็กยี่ห้ออะไรครับ รวมยางด้วยประมาณเท่าไรครับ

ปล.ผ ...
SARA13 โพสต์เมื่อ 25/10/2012 15:55

ลาย SA67R (ของผมงานก็อปปี้ครับ)

ลิ้นหน้ามีขายที่ไหอะ อยากได้ครับ  มีขายในเวปมั้ยอะครับ

หล่อโคตรๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host