"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปบ้างครับ...ยังไงช่วยบอกที่พักและเบอร์ติดต่อที่พักให้หน่อยนะครับ คิดว่าจะไปบ้างครับ

ส่วนเรื่องรูปไม่ค่อยถนัด สวยทุกรูปครับ ถ้าใช้เลนส์วายผมว่าพยายามหาฉากหน้ามาเสริมจะดูดีน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยมากๆค่ะ เห็นแล้วอยากไปเยือนสักครั้ง ...
NamPaN โพสต์เมื่อ 12/8/2012 10:19

แนะนำเลยครับ ที่นี่สวยมาก ผมไปปีละครั้ง บางทีก็ปีละ 2 ครั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปบ้างครับ...ยังไงช่วยบอกที่พักและเบอร์ติดต่อที ...
J_Dai โพสต์เมื่อ 12/8/2012 12:46

ขอบคุณสำหรับคำติชมรูปครับ ส่วนเบอร์โทรและที่พักผมไม่ทราบอะครับ เพราะโดยปกติผมจะเที่ยวแบบกางเต๊นนอนเพราะได้บรรยากาศดี แต่สำหรับที่นี่ ไปเมื่อไหร่ก็ได้ครับ ที่พักเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยๆทั้งนั้นเลือกได้ตามสบายครับ

ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด....งามมมมมมมโพดดดด

ขอบคุณสำหรับคำติชมรูปครับ ส่วนเบอร์โทรและที่พักผม ...
arnonn70 โพสต์เมื่อ 12/8/2012 12:56

อ้อ...จุดกางเต้นน่ะครับบริเวณไหนครับ คือผมไม่เคยไปเลย ก็เลยขอละเอียดนิดหนึ่งครับ...เห็นแล้วไปแน่ๆครับ

อ้อ...จุดกางเต้นน่ะครับบริเวณไหนครับ คือผมไม่เคยไปเ ...
J_Dai โพสต์เมื่อ 13/8/2012 11:20

เปิดแผนที่ประเทศไทยไปก็ได้ครับ (ผมใช้ GPS ) ที่กางเต๊นขึ้นไปแล้วจะเห็นชัดเลยครับ ขับตามรถคันหน้าได้เลย เพราะไปทางเดียวกันหมด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host