"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอเสียง E85 หน่อยครับเป็นยังไงกันบ้าง55++???..

ขอเสียง E85 หน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คร๊าบบบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

k. aunj  ใช้รถรุ่นไหนครับ ปกติดีหรื่อเปล่า อยากแชร์ความรู้กับคุณนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/4/2012 18:55 โดย city575
ขอเสียง E85 หน่อย
NOOMCITYHAIYAI โพสต์เมื่อ 24/4/2012 12:46

ของดี ใช้ดี ต้องบอกต่อ + ไป 1 เสียง
ติดตั้ง XugarFlex Kit รถท่านก็เติมน้ำมัน E85 ได้
มาใช้น้ำมัน E85 กันดีกว่า  0856882351
ถ้าสนใจ โทรได้น่ะคัฟ
น็อต E85

http://www.e85carthailand.com/

ติดแล้วครับ ใช้ดีนะแต่ผมใช้ไม่เหมือนคนอื่น555 คนอื่นใช้สิ้นเปลืองมากกว่าน้ำมันธรรมดาแต่ผมเล่นกินเท่าเดิมต่อถังวิ่งเท่าเดิอประหยัดมากตอนเติมเครื่องสอาดนะดมไอเสียได้เลยยังกะเหล้าท่อไม่ดำด้วยแต่ออกแนวสนิมกิน555

สอบถามท่านที่มีประสบการณ์หน่อยครับว่ากล่องe85kit แบบมีรีโมท กับแบบออโต้ อันไหนน่าสนใจและน่าใช้กว่ากันครับ

AT ดีกว่าคราฟ......สะดวกคับเติมได้หมด

ผมก็ใช้e85คับ แต่ใช้กล่อง f con sz คุมคับ

อยู่ระหว่างทดสอบยังไม่พบปัญหา เติมเพียวๆตอนแรกเครื่องอืดนิดหน่อย ก่อนเอากล่องควบคุมมาติดตั้ง
หลังติดตั้ง เครื่องทำงานปรกติ กำลังลองถังที่สอง

ถังสอง ตอนออกตัวอืดนิดหน่อย แต่พอวิ่งได้แล้วทุกอย่างปรกติ ประหยัดเงินตอนเติมไปเยอะเหมือนกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host