"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบุณครับที่มาชมผลงาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าววว   แหล่มเลยอ.เกต
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าววว   แหล่มเลยอ.เกต
direk44 โพสต์เมื่อ 24/4/2012 17:57

{:2_27:} อิอิ  มาลงหลายๆทางให้คนติเยอะๆ
ขอบคุณคร้าบบบบบ

ดูรูปไม่ได้ครับอาจารย์เกตุ..ไว้ไปแท็กที่ห้องผมใน Face บ้างนะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ดูรูปไม่ได้ครับอาจารย์เกตุ..ไว้ไปแท็กที่ห้องผมใน Face  ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 30/4/2012 16:22

อ้าวดูไม่ได้เหรอครับ....ครับผมเดี๋ยวจะแท็กไปให้ดูครับ
ไม่ได้แต่งอะไรเลยนะครับไม่เป็นครับ ครั้งแรกด้วย...อิอิ
ติ ด้วยนะครับน้า

สงสารนางแบบจัง..มาๆๆส่งมาทางนี้
เด๋วส่งเสริมอนาคตในเมืองกรุงให้ อิ อิ
tonkanl

สงสารนางแบบจัง..มาๆๆส่งมาทางนี้
เด๋วส่งเสริมอนาคตใน ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 17/5/2012 17:56

5555+++เอางั้นเลยเหรอครับลุง

http://www.gclub-bet.com/]gclub

ภาพสุดท้ายละลายหลังสวยมาก ใช้เลนส์อะไรครับ

ภาพสุดท้ายละลายหลังสวยมาก ใช้เลนส์อะไรครับ ...
puey โพสต์เมื่อ 20/6/2012 23:18

แฮะๆๆๆ...ผมใช้เลนส์ทั่วไทยครับ ทามร่อน 18-270 พอดีไม่มีเลนส์อื่นถ่าย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host