"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปีกลาย ณ ขุนวาง

[atta
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
http://www.gclub-bet.com/]gclub

ตอบกลับ 3# noth1

ขอบคุณมากนะคะ ... ^^

ตอบกลับ 7# BB_Gun

CONFIRM ว่าสวยจริงๆ ไม่ผิดหวังที่ได้ไปเยือนค่ะ

กลับไปเยี่ยม ม.แม่โจ้ เดี๋ยวจะแวะไปดูครับว่ามีสวย ๆ แบบนี้จริงหรือเปล่า :D

ตอบกลับ 5# รัน

อยู่ อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่  แต่ไปจาก อ.แม่วางไปอีกไกลพอสมควร และขึ้นดอยด้วย

อยู่ที่ไหนครับอยากไปอ่ะ

มีแต่งามๆๆ...

ภาพนี้ลีมไลน์สวยนะครับเสียนิดเดียวจุดแสงอาทิตย์มันทับดวงตาเนอะ สวยครับสวย  

ดอกไม้สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แต่คนสวยกว่าดอกไม้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host