"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้าต่อ....ลองเอาภาพแบบที่มันไม่สวยลงให้ดูหน่อยสิ ผมอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง นะ นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาจารย์เกตุ ก็ประมาณนี้แหละครับ เมื่อก่อนผมจะแต่ง ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 27/3/2012 16:14

ส่วนใหญ่ถ้าถ่าย under ต้องลงมากี่สต๊อปครับ หมายถึงภาพแนวที่น้าต่อถ่ายนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัวอย่างการปรับงานไปในทางเดียวกัน และคิดก่อนถ่ายว ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 28/3/2012 12:02

ขอบคุณครับน้าต่อสำหรับความรู้ผมจะลองเอาไปทำดูครับ

รอชมรูปทริปต่อไปคร้าบบบ ตะเพาแก้ว ตะเพาทอง....รูปสวยๆจากน้าต่อจะมาอีกแว้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host