"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชวนถ่ายรูป "นางในวรรณคดี"

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/2/2012 09:03 โดย kolangcom26

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คอนเซบ นางในวรรณคดี"นางปทุมวดี"
วันอาทิตย์ที่ 26/2/55 เวลาบ่าย-เย็น
สถานที่เขางูราชบุรีและค่ายบุรฉัตร
ค่าใช้จ่าย คนละ500บาท (รับอีกแค่ 1ท่าน แต่ถ้ากลัวไม่มีเพื่อนพาเพื่อนมาได้นะครับ ขอเพื่อนแค่ 1 คน)
ค่าใช้จ่ายลดลงตามจำนวนตากล้องแต่ไม่เกิน 500 แน่นอน

เนื่องจากผมไม่ได้จัดเป็นทริป ไปเพราะความอยาก 555+ ผมออกเงินเอง กับเพื่อนๆ สมาชิก HCC ใครสนใจโทรมาได้นะครับ 089-2002767 ตอนนี้มีตากล้อง 3 คน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

งานน้จัดเต็มแนนอนครับ บึงนำขนาดใหญ่ มีดอกบัวลอยในน้ำ สาวชุดไทยแต่งหน้าทำผม (ที่ร้าน) ชุดไทยได้มาจากห้องเช่าชุดในกรุงเทพ เนียนทั้งชุดเพราะได้ของใหม่ น้องผึ้งเป็นนักศึกษาสวนดุสิต ยิ้มน่ารักมาก งานนี้มีไฟเสริมให้ลองใช้
รวมถึงร่มสะท้านร่มทะลุ ไปฮาๆกันครับ

ปล.เหมาะสำหรับคนที่อยากหัดถ่ายรูป portrait เพราะมีเคล็ดลับดีดีแนะนำให้ครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

senser ไม่รับรูปผู้ชาย มันจะเออเรอ อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host