"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามคนกำแพงเพชรและจ.ใกล้เคียงครับ

สวัสดีครับ ผมชื่อเก่งครับอยู่โซนอิสาน(มหาสารคาม)คืออยากจะสอบถามคนกำแพงเพชรครับ วันนี้มีพระรูปหนึ่งเอาถังมาตั้งไว้ที่ร้านบอกขอเชิญเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าเพื่อบูรณะปฏิสังขรณ์ศาลาการเปรียญ ณ วัดพงษ์ใหญ่สัมฤทธิ์ผล วันอาทิตย์ที่26 ก.พ.2555 จะมาเก็บถังคืนวันที่ 23ก.พ.55 ครับไม่ทราบว่าจริงมั้ย ผมเปิดร้านมา 1ปี จำได้ว่าวัดนี้เคยเอามาขอตั้ง ครังนี้เป็นครังที่3 แล้ว เพราะเคยหาข้อมูลในเวป ก็เลยอยากจะรบกวนถามคนกำแพงเพชรครับ วัดพงษ์ใหญ่สัมฤทธิ์ผล บ้านพงษ์ใหญ่ หมู่11 ตำบลนครชุม อำเภอเมือง กำแพงเพชร ขอบคุณมากครับ เก่ง tanayut.t@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมยุกำแพงมา30ปีและบ้านก็ติดนครชุมไม่เห็นคุ้นหูเลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพชรบูรณ์คับ แต่มาเรียนพิษณุุโลก

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2012 11:35 โดย asimomamtop

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2012 11:33 โดย asimomamtop

สวัสดีครับ ผมชื่อเก่งครับอยู่โซนอิสาน(มหาสารคาม)คือ ...
k21 โพสต์เมื่อ 21/2/2012 13:59

ผมอยุ่นครชุมมา 27ปี หมู่ 11 เค้าเรียกบ้านหวังใหม่ บ้านพงษ์ใหญ่ มาจากไหนหว่า...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host